अमेरिकेत रोमँ’टिक ट्रीपवर एन्जॉय करताना दिसले रणवीर दीपिका, परंतु काखेतील केसांमुळे झाले जबरदस्त ट्रोल…

रणवीर सिंग आणि दीपिका पदुकोण हे बॉलिवूडमधील पॉवर कपल्सपैकी एक आहेत. रील लाईफ व्यतिरिक्त त्यांची जोडी खऱ्या आयुष्यातही कमालीची दिसते. अनेकवेळा दोघेही रोमँ’टिक स्टाईलमध्ये पोज देताना दिसले आहेत, ज्याला चाहत्यांनीही पसंत केले आहे. पण अलीकडेच दोघांच्या रोमँ’टिक फोटोंमध्ये लोकांना असे काही दिसले की ते रणवीर सिंगची खिल्ली उडवू लागले.

वास्तविक, नुकताच रणवीर पत्नी दीपिकासोबत अमेरिकेहून परतला आहे. सुट्टीवरून परत येताच त्याने इंस्टाग्रामवर अनेक फोटो शेअर केले. या फोटोंमध्ये हे कपल खूप मस्ती करताना दिसत आहे. तसेच अनेक फोटोंमध्ये दोघेही खूप रोमँ’टिक मूडमध्ये दिसत आहेत. हे फोटोज समोर येताच लोकांमध्ये असा प्रकार दिसला, ज्यानंतर ते ट्रोलच्या निशाण्यावर आले.

रणवीर सिंगने दीपिकासोबतचे अनेक फोटो आणि व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत. या फोटोंमध्ये रणवीरचे अंडरआर्म केस दिसत आहेत, त्यानंतर सोशल मीडियावर लोकांनी त्याची खिल्ली उडवायला सुरुवात केली. एका यूजरने लिहिले, ‘तुझ्या काखेचे केस दिसत आहेत.’

दुसऱ्या यूजरने कमेंट केली, ‘भाई ऐसी भी क्या जल्दी थी अंडरआर्म्स साफ करणे भूल गये.’ याशिवाय एका यूजरने रणवीरचे काका असे वर्णन करताना लिहिले, ‘अंडरआर्म्स सो शेव.’ वर्क फ्रंटवर, रणवीर नुकताच यशराज फिल्म्सच्या बॅनरखाली ‘जयेशभाई जोरदार’ या चित्रपटात दिसला होता. हा चित्रपट प्रेक्षकांना आवडला नसला तरी.

रणवीर लवकरच रोहित शेट्टीच्या ‘सर्कस’ आणि ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’मध्ये दिसणार आहे. याचवेळी दीपिकाचा शेवटचा चित्रपट ‘घेहरियां’ होता, जो प्रेक्षकांना फारसा आवडला नाही. तिच्या आगामी प्रोजेक्ट्सबद्दल बोलायचे झाले तर ती लवकरच ‘पठाण’ आणि ‘प्रोजेक्ट के’ मध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.