ऋषी कपूर आणि नितुच्या लग्नातील ही गोंडस पाहुनी मुलगी आज आहे बॉलीवूडची टॉप अभिनेत्री, ओळखलंत का…

ऋषी कपूर आणि नीतू कपूर हे त्यांच्या काळातील सर्वात लोकप्रिय आणि रोमँटिक जोडप्यांपैकी एक होते. दोघांनी 1980 मध्ये लग्न केले होते आणि बी-टाऊनमध्ये त्यांच्या लग्नाची चर्चा होती. दोघांचे मोठ्या थाटामाटात लग्न झाले होते, ज्यामध्ये फिल्म इंडस्ट्रीतील अनेक नामवंत स्टार्स सहभागी झाले होते. अशा परिस्थितीत ऋषी-नीतू कपूरच्या लग्नाचा एक ब्लॅक अँड व्हाइट कधीही न पाहिलेला फोटो इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

या फोटोमध्ये ऋषी कपूर यांच्यासमोर एक मुलगी हातात पुष्पगुच्छ घेऊन उभी असलेली दिसत आहे, लोकांना ती ओळखण्याचे आव्हान केले जात आहे. या फोटोमध्ये तुम्ही पाहू शकता की ऋषी कपूर आणि नीतू कपूर स्टेजवर आहेत आणि एक छोटी मुलगी हातात पुष्पगुच्छ घेऊन ऋषी कपूरसमोर उभी आहे. फोटोत ही निरागस मुलगी खूप प्रेमाने हसत आहे.

आजच्या काळात ही मुलगी बॉलिवूडची टॉप हिरोईन आहे. काय ओळखले? जर नसेल तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की ती दुसरी कोणी नसून बॉलिवूड अभिनेत्री रवीना टंडन आहे. विशेष म्हणजे, रवीना टंडन ही 90 च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री होती, जी अजूनही चित्रपटसृष्टीवर राज्य करत आहे.

नुकतीच रवीना टंडन सुपरहिट चित्रपट KGF Chapter 2 मध्ये दिसली होती. जिथे 90 च्या दशकातील अनेक अभिनेत्रींनी स्वतःला चित्रपटांपासून दूर केले आहे. त्याचवेळी रवीनाचे स्टार्स सध्या उंचावर आहेत. रवीनाने अनिल थडानीसोबत लग्न केले असून तिला दोन मुले आहेत. रवीनाच्या मुलीचे नाव राशा आणि मुलाचे नाव रणबीर थडानी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.