चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी दिशा पटानीने एवढा बो’ल्ड ड्रेस केला परिधान की लोकांची जमली गर्दी…

दिशा पटानी तिचा आगामी चित्रपट ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’च्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. अलीकडेच या प्रमोशनदरम्यान अभिनेत्री एका मॉलमध्ये पोहोचली. यादरम्यान अभिनेत्री अशा लूकमध्ये दिसली की तिला पाहून सगळे दंग झाले. यावेळी दिशाने शॉर्ट आणि डीप नेक टॉप घातला होता. अभिनेत्रीच्या या लूकचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

या खास प्रसंगी दिशा पटानीने तिची हेअरस्टाईल इतकी बदलली आहे की तिला एका नजरेत ओळखणे कठीण होईल. या अभिनेत्रीने उघड कपड्यांसह मधून भांग पडून दोन पोनी बांधल्याचे दिसत आहे. ज्यामध्ये तीचा लूक आतापर्यंतच्या सगळ्या लुकपेक्षा वेगळा दिसत आहे.

या व्हिडिओमध्ये दिशा पटानीची हेअरस्टाईल जिथे लोकांचे लक्ष वेधून घेत आहे, तिथेच अभिनेत्रीचा ड्रेसिंग सेन्सही लोकांना वेड लावत आहे. या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्रीने एवढा छोटा पिवळा टॉप घातला आहे की, तिथे उपस्थित असलेले लोक तिला पाहून थक्क झाले.

एवढेच नाही तर अभिनेत्रीने हा टॉप ब्रालेस परिधान केला आहे. त्याच वेळी, टॉपची डीप नेक इतकी आहे की ती तिला आणखी बो’ल्ड आणि ग्लॅ’मरस बनवत आहे. दिशा पटानी स्टेजवर या टॉपसह लो वाइस्ट जीन्स परिधान करताना दिसत आहे.

‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ या चित्रपटात दिशा पटानीशिवाय जॉन अब्राहम, तारा सुतारिया आणि अर्जुन कपूर मुख्य भूमिकेत आहेत. हा चित्रपट २९ जुलै रोजी प्रदर्शित होत आहे. मोहित सुरीने या चित्रपटाचे दिग्दर्शन केले आहे. या चित्रपटात प्रेक्षकांना सस्पेन्स, रोमा’न्स आणि भरपूर अॅक्शन पाहायला मिळणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.