पतौडी कुटुंबातील दोन्ही सावत्र भाऊ दिसले एकत्र, छोटा जेह आणि वडिलांच्या वयाचा इब्राहिम अली खान पार्कमध्ये…

बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर खान सध्या तिचा पती सैफ अली खान आणि मुले तैमूर अली खान आणि जहांगीर अली खानसोबत लंडनमध्ये सुट्टी घालवत आहे. तीच्या लंडन ट्रिपचे फोटो सोशल मीडियावर चांगलेच व्हायरल होत आहेत, जे चाहत्यांची मने जिंकत आहेत. दरम्यान, आता सैफ अली खान आणि त्याच्या पहिल्या पत्नीची मुले सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान देखील लंडनमध्ये त्यांच्या कुटुंबात सामील झाले आणि त्यांचा सावत्र भाऊ जहांगीरसोबत काही वेळ घालवला.

काही दिवसांपूर्वी करीना कपूर खानने लंडनहून तिच्या जेह बाबासोबतचा एक आकर्षक फोटो पोस्ट केला आणि सर्वांना थक्क करून सोडले. चित्रात, करीना जेहला आपल्या मिठीत घट्ट पकडताना दिसत आहे. या फोटोमध्ये आई-मुलगा इंद्रधनुष्यासमोर पोज देताना दिसत होते. फोटोमध्ये छोटा जेह आकाशाकडे बोट दाखवताना दिसत होता. फोटोच्या कॅप्शनमध्ये, अभिनेत्रीने लिहिले की, “आम्ही इंद्रधनुष्याखाली कायमचे मिठी मारू शकतो का?, कारण मला इतर कशाचीही गरज नाही #मेरे जे बाबा… #summer2022.”

तसेच आता 7 जुलै 2022 रोजी, सैफ अली खानची बहीण सबा पतौडीने तिचा पुतण्या इब्राहिम अली खानने शेअर केलेला एक सुंदर फोटो पुन्हा पोस्ट केला आहे. फोटोमध्ये, इब्राहिम त्याची बहीण सारा अली खानसोबत एका पार्कमध्ये एका बेंचवर बसलेला दिसतो. यामध्ये तो त्याचा सावत्र भाऊ जहांगीर अली खानला आपल्या मिठीत घेत आहे.

या छायाचित्रात दोन्ही भाऊ एकमेकांकडे मोठ्या प्रेमाने पाहत आहेत, ज्याला पाहून कोणाचेही मन आनंदी होईल. त्यावर इब्राहिमने लिहिले, “पार्क डे विथ बेबी जे.” तेच चित्र पुन्हा शेअर करत बुआ सबाने लिहिले, “त्याच्यावर लवकर प्रेम कर! आता माझी पाळी आहे.”

त्याचबरोबर सारा अली खानने तिचे वडील सैफ आणि भाऊ इब्राहिम आणि जहांगीरसोबतचे फोटोही शेअर केले आहेत. पहिल्या छायाचित्रात तिन्ही भावंडे दिसत आहेत, तर दुसऱ्या छायाचित्रात त्यांचे वडील सैफ अली खानही त्यांच्यासोबत सामील झाले आहेत, तर शेवटच्या छायाचित्रात सैफ त्याच्या दोन मुलांसह इब्राहिम आणि सारासोबत दिसत आहे. यासोबत साराने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “पतौडीसह.”

यापूर्वी, करिनाने 28 जून 2022 रोजी तिच्या इंस्टाग्राम कथेवर एक मोनोक्रोम चित्र शेअर केले होते, ज्यामध्ये तिचा धाकटा मुलगा जहांगीर काही कबूतरांसह एका पार्कमध्ये खेळताना दिसत होता. फोटोमध्ये, कबूतरांच्या मागे धावताना छोटा जाह खूपच गोंडस दिसत होता. फोटोच्या वर, प्रेमळ आणि काळजी घेणार्‍या आईने लिहिले, “उद्यानातील सर्वोत्तम मित्र.” असे लिहिले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.