आलियासारखी अगदी हुबेहूब दिसते ही सेलेस्टी परंतु चेहऱ्यामुळेच आहे नाराज..

एखाद्या मोठ्या सेलिब्रिटीसारखे दिसणे सामान्यतः चांगले मानले जाते. पण आपलाच आलियासारखा दिसणारा चेहरा पाहून मुंबईची एक तरुणी नाराज झाली आहे. आता तिने म्हटले आहे की ती आलिया नाही आणि तिला स्वतःची ओळख बनवायची आहे. जरी आलियाच्या लुकलाईकने असेही म्हटले आहे की तिला आलिया आवडते आणि तिला तिच्यासारखी अभिनेत्री व्हायचे आहे.

मुंबईस्थित सेलेस्टी बैराज दिसायला अगदीच आलियासारखी आहे. त्यांना एकत्र पाहून गोंधळ होऊ शकतो. सेलेस्टीने ‘ह्युमन्स ऑफ बॉम्बे’ या फोटो ब्लॉगवर तिची कथा शेअर केली आहे. तो म्हणतो की तीला आलिया नक्कीच आवडते. पण तिला आलियाच्या नावाव्यतिरिक्त आपली वेगळी ओळख बनवायची आहे.

‘ह्युमन्स ऑफ बॉम्बे’च्या इंस्टाग्राम पोस्टवर सेलेस्टी बैराजचा फोटो पाहून लोक आश्चर्यचकित झाले आहेत. एका यूजरने लिहिले की, ‘ही अगदी आलिया आहे’. आलियासारखी नेहमी हसतमुख असणारी अभिनेत्री बनण्याचे सेलेस्टी बैराजचे स्वप्न आहे. सेलेस्टी सध्या टीव्ही इंडस्ट्रीत स्थान निर्माण करण्यासाठी धडपडत आहे. यापुढे बॉलिवूडमध्ये काम करण्याचे तीचे स्वप्न आहे.

तज्ज्ञांच्या मते, कोणत्याही माणसाच्या जगात 7 लुकलाईक असतात. आलियाशिवाय, शाहरुख, सलमान, काजोल, करीना कपूर यांसारख्या इतर अनेक बॉलिवूड अभिनेते-अभिनेत्रींचाही लूक एकसारखा आहे. चित्रपटसृष्टीत स्टंटसारखे काम स्टार्स सारख्या दिसायला सहज उपलब्ध असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.