मुंबईच्या पावसात नोरा फतेहीची झाली गोची, साडीचा पदर सांभाळायला आले माणसं…

मुंबईचा पाऊस केव्हा आला, किती आला आणि कधी जाणार, याचा अंदाज बांधता येत नाही. त्यामुळेच मुंबईकर दरवर्षी या पावसामुळे परेशान होत राहतात आणि यावेळी नोरा फतेही नाराज झाली आहे. नोराने साडी नेसली आहे, त्यामुळे हवामानही बेईमान झाल्याचे दिसते. मुसळधार पावसाच्या ढगांनी नोराला त्रास दिला.

नोरा फतेही सोमवारी डान्स दिवाने ज्युनियरच्या सेटवर दिसली होती, जिथे ती एका सुंदर साडीत दिसली होती, परंतु दुपारी हवामानाने वळण घेतले आणि मुसळधार पावसाने मुंबईतील वातावरण प्रसन्न केले. पण पावसात नोरा फतेही साडीत थोडी नाराज झाली. त्यामुळे सेटपासून व्हॅनिटी व्हॅनपर्यंत खास वाहनाची व्यवस्था करण्यात आली होती

आणि नोराला वाहनातून व्हॅनिटी व्हॅनपर्यंत पोहोचण्यासाठी खूप संघर्ष करावा लागला. नोराच्या साडीचा पल्लू दुसऱ्या कोणीतरी पकडला तेव्हा नोराने ती साडी गुडघ्यापर्यंत उचलली आणि व्हॅनिटी व्हॅनचा प्रवास पूर्ण केला. व्हॅनिटीमध्ये चढत असताना, व्हॅनिटीमधून खाली उतरून पुन्हा सेटवर पोहोचणे नोरासाठी इतके सोपे नव्हते.

साडी सांभाळत असताना नोराचा पल्लू असा घसरला की बघणारे थक्क झाले. नोरा फतेहीने गुलाबी रंगाच्या साडीत चांगलाच धुमाकूळ घातला असून, तिची डिझायनर साडी आणि लूकची खूप चर्चा होत आहे. नोराची ही स्टाईलही सगळ्यांना खूप आवडते.

https://www.instagram.com/reel/Cfl6bPcoXhC/?utm_source=ig_web_copy_link https://www.instagram.com/p/CflyrfnueXv/?utm_source=ig_web_copy_link

नोरा फतेहीने आता इंडस्ट्रीत आपला ठसा उमटवला आहे. आजकाल, सर्वोत्कृष्ट नृत्यांगना नोरा बॉलीवूडच्या दिग्गज नीतू कपूर आणि नृत्यदिग्दर्शकासह एवढ्या मोठ्या रिअॅलिटी शोला जज करत आहे आणि प्रसिद्धीच्या झोतात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.