या लोकप्रिय जोडप्याने अखेर गोंडस मुलीचा चेहरा केला उघड, फोटो होत आहे जोरदार व्हायरल…

टीव्ही शो ‘रामायण’मध्ये राम-सीतेची भूमिका साकारून लोकांच्या हृदयात खास स्थान निर्माण करणारे गुरमीत चौधरी आणि देबिना बोनर्जी खऱ्या आयुष्यातही पती-पत्नी आहेत. फेब्रुवारी 2011 मध्ये त्यांचे लग्न झाले. 11 वर्षांच्या वैवाहिक जीवनानंतर, 3 एप्रिल 2022 रोजी, या जोडप्याला एक मुलगी, लियाना झाली. मुलीच्या जन्मापासून त्यांचे आयुष्य त्यांच्या लाडकीभोवती फिरत आहे.

अलीकडेच या जोडप्याने त्यांच्या मुलीचा चेहरा उघड केला आहे. 7 एप्रिल 2022 रोजी, मुलीच्या जन्माच्या चार दिवसांनंतर, गुरमीत चौधरीने तिच्या बाळाच्या आगमनाची आनंदाची बातमी एका सुंदर व्हिडिओसह चाहत्यांसोबत शेअर केली, “खूप कृतज्ञतेसह. एकत्र. आम्ही आमच्या “बेबी गर्ल” चे या जगात स्वागत करतो. ३.४.२०२२. तुमच्या सर्वांच्या प्रेम आणि आशीर्वादाबद्दल धन्यवाद. प्रेम आणि कृतज्ञता. गुरमीत आणि देबिना.”

वास्तविक, 3 जुलै 2022 रोजी, त्यांच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवरून एका संयुक्त पोस्टमध्ये, जोडप्याने एक फोटो शेअर केला होता. या छायाचित्रात गुरमीत आणि देबिना आपल्या मुलीच्या कपाळावर चुंबन घेताना दिसत आहेत, तर त्यांची लाडकी मुलगी कॅमेऱ्याकडे प्रेमाने पाहत आहे. त्यांची मुलीने हेअरबँड घातलेल्या पांढऱ्या फ्रॉकमध्ये पूर्णपणे बाहुली दिसते.

हा फोटो शेअर करत जोडप्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “लियानाला सादर करत आहे… आमचे हृदय एक झाले आहे. आमचे अंतःकरण खूप भरले आहे – हे जाणून, आम्ही खऱ्या लोकांच्या सुंदर समुदायाचा भाग आहोत… ज्यांनी त्यासाठी प्रार्थना केली आणि त्याचा चेहरा पाहण्याची वाट पाहिली.”

देबिनाची ही पोस्ट समोर आल्यानंतर सेलिब्रिटींपासून ते चाहत्यांपर्यंत सगळेच यावर आपापल्या प्रतिक्रिया देत आहेत. बहुतेक लोक त्याच्या मुलीचे वर्णन गुरमीत असे करत आहेत. कोणीतरी त्याला गुरमीतची कॉपी म्हणत आहे. देबिना तिच्या यूट्यूब चॅनल ‘डेबिना डीकोड्स’ वर तिच्या व्लॉगद्वारे तिच्या आयुष्यातील झलक शेअर करत असते.

23 मे 2022 रोजी, तिने एक व्हिडिओ शेअर केला, ज्यामध्ये देबिनाने प्रकट केले की तिची लहान मुलगी लियानाच्या जन्मानंतर तिची सकाळची दिनचर्या कशी बदलली आहे. तिने तिच्या प्री-प्रेग्नेंसी फिटनेस रूटीनमध्ये परत जाण्याची तिची इच्छा देखील शेअर केली होती. एका व्हिडिओ सेगमेंटमध्ये, देबिनाने तिच्या आयुष्यातील तिच्या आईच्या भूमिकेबद्दल सांगितले आणि तिच्या प्रचंड समर्थनाबद्दल तिचे कौतुक केले.

तिच्या आईने तिच्या आयुष्यातील गोष्टी कशा सोप्या केल्या आहेत हे सांगताना अभिनेत्री नंतर भावूक झाली. तसेच, व्हिडिओमध्ये देबिनाने खुलासा केला होता की तिचे चाहते लियानाचा चेहरा पाहण्यासाठी उत्सुक आहेत, परंतु ती काही दिवसांनी तिच्या बाळाची छायाचित्रे पोस्ट करेल.

तिने आधीच असे का केले नाही यावर चर्चा करताना, अभिनेत्रीने सामायिक केले की, जेव्हा ती तिला नावाने हाक मारते, तेव्हा लियाना तीच्याकडे पाहत नाही, परंतु आजूबाजूला पाहते. देबिना म्हणाली की, एकदा लियाना कॅमेराकडे बघू लागली की ती तिचा चेहरा दाखवेल. आता अखेर गुरमीत आणि देबिनाने आपल्या प्रेय मुलीचा चेहरा दाखवून चाहत्यांना खूश केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.