मिस इंडिया स्पर्धेत पारदर्शक ड्रेस घालून पोहचली मलायका अरोरा, परंतु झाली सर्वांसमोर फजिती…

रविवारी मुंबईत मिस इंडिया 2022 स्पर्धेचे आयोजन करण्यात आले होते. यावेळी बॉलिवूडमधील अनेक स्टार्सनी रेड कार्पेटवर पोज दिली. त्याचवेळी, मिस इंडिया 2022 स्पर्धेच्या कार्यक्रमात अनेक स्टार्स त्यांच्या ड्रेसमुळे चर्चेत आले आहेत. त्यापैकी एक बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री आणि मॉडेल मलायका अरोरा देखील आहे.

मलायका अरोरा मिस इंडिया 2022 स्पर्धेत असा पोशाख परिधान करून पोहोचली की तिला सपोर्ट करण्यासाठी एक माणूस नेहमी तिच्यासोबत दिसत होता. सेलिब्रिटी फोटोग्राफर वूमप्लाने मलायका अरोराचा एक व्हिडिओ तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये ती गोल्डन कलरच्या गाऊनमध्ये दिसली. मलायका अरोराचा हा पारदर्शक ड्रेस होता.

अभिनेत्रीचा गाऊन इतका मोठा होता की मलायका अरोरासोबत एक माणूस तिला मागून पकडण्यासाठी चालला होता. हे पाहून तीचे चाहते सोशल मीडियावर आपल्या प्रतिक्रिया देत आहेत. मलायका अरोराच्या ड्रेसवर कमेंट करताना एका चाहत्याने लिहिले, ‘आजच्या देशाची महिला.’ त्याचवेळी दुसर्‍याने लिहिले की, ‘असे कपडे घालणे आवश्यक आहे, ज्याने कपडे धारण केले ते वेगळे.’ तर दुसऱ्याने लिहिले, ‘दीदींनी लांब शेपूट घेतली आहे’.
https://www.instagram.com/reel/CfjWHY6DeEW/?utm_source=ig_web_copy_link

याशिवाय इतर अनेक सोशल मीडिया यूजर्सनी मलायका अरोराच्या ड्रेसबद्दल कमेंट केल्या आहेत. यापूर्वी, मलायका अरोरा बॉयफ्रेंड अर्जुन कपूरसोबत पॅरिसमध्ये व्हेकेशन सेलिब्रेट केल्यामुळे चर्चेत आली होती. अर्जुन कपूरच्या वाढदिवसानिमित्त हे जोडपे पॅरिसला गेले होते, तेथून त्यांचे रोमँ’टिक फोटो आणि व्हिडिओही समोर आले होते. मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूरचे फोटो चाहत्यांना चांगलेच आवडले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.