कोणी चुं’बन घेतल्याने तर कोणी पॅन्टचे बटन काढल्याने, अश्या विचित्र कारणांमुळे बॉलीवूड सलेब्सला झालीये अटक…

प्रत्येकाला असे वाटते की त्याला कोर्ट आणि केसपासून दूर राहायचे आहे, मग ते बॉलीवूड स्टार्सचे असो किंवा सामान्य माणसाचे असो, त्यालाही कोणत्याही प्रकरणात अडकायचे नसते. पण कधी कधी बॉलिवूड स्टार्ससोबत असं काही घडतं, ज्याचा त्यांनी स्वप्नातही विचार केला नसेल. उदाहरणार्थ, एखाद्याचे चुं’बन घेतल्याचे प्रकरण आहे, नंतर कोणीतरी एखाद्याच्या पॅंटचे बटण उघडले की अटक होते.

आज बॉलीवूड लाईफच्या रिपोर्टमध्ये आम्ही त्या स्टार्सबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांच्यावर खूप विचित्र केसेस दाखल आहेत आणि एकाला अटकही झाली आहे. या यादीत बॉलिवूडमधील अनेक बड्या स्टार्सच्या नावांचा समावेश आहे. ऐश्वर्याला धूम 2 मध्ये तिच्या ऑनस्क्रीन ओठांना कि’स केल्याबद्दल नोटीस मिळाली होती. प्रकरण असे होते की या चित्रपटात ऐश्वर्या आणि हृतिक रोशनचे चुं’बन दृश्य होते,

ज्यासाठी काही लोकांनी त्यांना कायदेशीर नोटीसही पाठवली होती. एका फॅशन शोदरम्यान अक्षय कुमारच्या जीन्सचे बटण त्याची पत्नी ट्विंकल खन्ना हिने उघडले होते. ज्यानंतर बराच वाद झाला होता, नंतर ट्विंकल खन्नालाही अटक करण्यात आली होती. या यादीत अमिताभ बच्चन यांचेही नाव आहे. प्रकरण 2016 मधील आहे,

जेव्हा अमिताभ बच्चन यांनी भारत-पाक सामन्यापूर्वी राष्ट्रगीत गायले होते. रिपोर्ट्सनुसार, त्याने 52 सेकंदांऐवजी 1 मिनिट 10 सेकंद घेतले. त्यामुळे त्याच्याविरुद्ध तक्रार दाखल करण्यात आली. सुष्मिता सेनने 2007 मध्ये एका टीव्ही मुलाखतीदरम्यान लग्नाआधी से’क्स करण्याबाबत आपले मत व्यक्त केले होते.

ती म्हणाली होती की, आता कोणत्याही भारतीयात कौमार्य (विर्जिनिटी) नाही. याप्रकरणी सुष्मितावर गुन्हा दाखल करण्यात आला होता. तुम्हाला प्रिया प्रकाश वारियर आठवते का? ‘ओरू अदार लव्ह’ चित्रपटातील एका गाण्यात डोळे मिचकावल्याप्रकरणी तीच्यावर तक्रार दाखल करण्यात आली होती.

विद्या बालनवर डर्टी पिक्चरवरून खटला दाखल झाला होता. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, ‘द डर्टी पिक्चर’मध्ये ‘अ’श्लील प्रदर्शन’ केल्याबद्दल हैदराबादमध्ये पोलिसांत तक्रार दाखल करण्यात आली होती. आमिर खानने त्याच्या ‘पीके’ चित्रपटातही दिल्ली पोलिसांसाठी ‘थुल्ला’ हा शब्द वापरला होता. त्यामुळे आमिरविरोधात तक्रार दाखल करण्यात आली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.