उन्हाळा सुट्टीसाठी परदेशी गेलेले करीना-शाहिदने फोटो केले पोस्ट, मस्त एन्जॉय करत…

बॉलिवूड स्टार्स सध्या उन्हाळ्याच्या सुट्टीचा आनंद घेत आहेत. उन्हाळ्याच्या हंगामात आराम मिळवण्यासाठी, काहीजण स्वित्झर्लंडमध्ये आणि काही लंडनमध्ये कुटुंबासह एन्जॉय करत आहेत. दरम्यान, शाहिद कपूर आणि करीना कपूर देखील परदेशात आपापल्या कुटुंबियांसोबत दर्जेदार वेळ घालवत आहेत आणि चाहत्यांसह एकापेक्षा अनेक सुंदर फोटो शेअर करत आहेत.

शाहिद कपूर आणि करीना कपूरचे व्हेकेशनचे फोटो सोशल मीडियावर चांगलेच व्हायरल होत आहेत. शाहिद-मीरा आपल्या मुलांसोबत स्वित्झर्लंडमध्ये असताना सैफ-करीना लंडनमध्ये आपल्या दोन्ही मुलांसोबत खूप मस्ती करत आहेत. शाहिद कपूर आणि मीरा अनेक दिवसांपासून स्वित्झर्लंडमध्ये आहेत आणि येथून सतत त्यांचे सुंदर फोटो शेअर करत आहेत.

अलीकडेच शाहिद कपूरने पत्नी मीरासोबतचा एक सुंदर फोटो इंस्टाग्रामवर टाकला. या फोटोमध्ये मीरा शाहिद कपूरच्या पिवळ्या बॅकलेस ड्रेसमध्ये दिसत आहे. यासोबतच शाहिद कपूर आणि मीराच्या इंस्टाग्रामवर बघितले तर दोघांनीही मुलांसोबतचे अतिशय सुंदर फॅमिली फोटो शेअर केले आहेत, ज्यांना चाहत्यांनी खूप पसंती दिली आहे आणि कमेंट सेक्शनमध्ये या स्टार फॅमिलीचे खूप कौतुक केले आहे.

दरम्यान, आता करीना कपूर खानने तिच्या धाकट्या नवाब जेहसोबतचा स्वतःचा असा फोटो शेअर केला आहे की लोक हे फोटो बघून थकत नाहीत. करीना कपूर खानच्या या पोस्टमध्ये, आपण पाहू शकता की बेबो तिच्या कडेवर जेहसोबत पोज देत आहे, तर जेह आकाशात दिसणारे इंद्रधनुष्य पाहण्यासाठी खूप उत्साहित दिसत आहे.

करीना कपूर खानचा हा फोटो काही मिनिटांतच व्हायरल झाला आहे. यासोबतच जेहच्या गोंडसपणावर सगळेच हतबल झाले आहेत. कमेंट सेक्शन पाहता, चाहत्यांसह सर्व सेलेब्सनाही करीना आणि जेहची ही क्यूट स्टाइल खूप आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.