घटस्फोटानंतर समंथा झाली एवढी बो’ल्ड की अनुष्काही शर्माही झाली नतमस्तक!!

अॅमेझॉन प्राइमच्या ‘फॅमिली मॅन 2’ या हिट मालिकेने रातोरात चर्चेत आलेल्या समंथा रुथ प्रभूचे जगभरात चाहते आहेत. समंथा देखील तिच्या चाहत्यांकडे खूप लक्ष देते आणि सोशल मीडियावर त्यांच्याशी जोडलेली राहते. अभिनेत्रीने मंगळवारी तिचे काही ताजे फोटो शेअर केले. ज्यामध्ये समंथा इतकी हॉ’ट दिसत आहे की, या पोस्टवर अनुष्का शर्मालाही कमेंट करावी लागली.

वास्तविक, समंथा रुथ प्रभूने एका ब्रँडसाठी फोटोशूट केले आहे. ज्याचे फोटोही त्याने त्याच्या इंस्टाग्राम हँडलवर शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये अभिनेत्री काळ्या रंगाची बिकिनी परिधान केलेली दिसत आहे. यासोबत तिने काळ्या आणि पिवळ्या रंगाची पँट घातली आहे आणि तिचे केस उघडे ठेवून पोज देत आहे. या लूकमध्ये पुष्पा गर्ल तिची फिट बॉडी फ्लॉंट करताना खूपच सिझलिंग दिसत आहे.

समांथाच्या या खळबळजनक फोटोवर अनेक सेलिब्रिटींनी कमेंट करत हॉ’ट अँड फायर सारख्या कमेंट केल्या. बॉलीवूड दिवा अनुष्का शर्मा देखील सामंथाच्या या बो’ल्ड लूकने प्रभावित झाली आणि कमेंट करताना तिला ‘हॉ’टी’ म्हटले. अनुष्काच्या कमेंटवर समंथाने हॅप्पी इमोजीसह उत्तर दिले. याशिवाय हंसिका मोटवानीसह इतर अनेक दाक्षिणात्य अभिनेत्रींनीही कमेंट करून कौतुक केले.

कन्नड अभिनेत्री संयुक्ता हेगडेने कमेंट करून लिहिले- ‘कोणी तरी फायर ब्रिगेडला कॉल करा.’ त्याचवेळी तेलुगू अभिनेत्री लक्ष्मी मंचूने कमेंट केली आणि म्हणाली- ‘अगदी अग्निशामक यंत्र आणा, उफ्फ.’ समांथाच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर तिने नुकतेच तिच्या बहुप्रतिक्षित ‘कुशी’ चित्रपटाचे पहिले शेड्यूल पूर्ण केले आहे. या चित्रपटात ती अभिनेता विजय देवरकोंडासोबत दिसणार आहे.

या चित्रपटाशिवाय समंथाकडे ‘यशोदा’ आणि ‘शकुंतलम’ हे चित्रपटही आहेत. नुकताच तीने त्याचा फर्स्ट लूक शेअर केला आहे. जो या वर्षाच्या अखेरीस प्रदर्शित होईल. त्याच वेळी, सामंथा तिच्या पुढील चित्रपट ‘कथुवाकुला रेंडू कथल’ मध्ये विजय सेतुपती आणि नयनतारासोबत दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.