तारक मेहता मधील सोनुला आता ओळखनेही झाले अवघड, नेटकरी म्हणाले बो’ल्डनेसची चढली हवा…

तारक मेहता का उल्टा चष्मा, टीव्हीवरील सुपरहिट कॉमेडी शोपैकी एक आहे, गेल्या 14 वर्षांपासून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. या शोमध्ये काही वर्षांपूर्वी अभिनेत्री निधी भानुशाली सोनूची भूमिका साकारताना दिसली होती. तिने शोमध्ये आपल्या निरागसतेने मन जिंकले, परंतु वास्तविक जीवनात ही अभिनेत्री खूप बो’ल्ड आहे. याची झलक निधीने पुन्हा एकदा दाखवली आहे.

इतक्या वर्षांत अनेक जुन्या कलाकारांनी ‘तारक मेहता’ला निरोप दिला. यापैकी एक नाव निधीचेही आहे. या शोने तिला घरोघरी एक खास ओळख दिली. मात्र, आता निधीने शो सोडल्याला २ वर्षांहून अधिक काळ लोटला आहे आणि अभिनेत्रीमध्येही बरेच बदल झाले आहेत. अनेकदा ती अजूनही चर्चेत राहते, ज्याचे खास कारण म्हणजे निधीचा बो’ल्डनेस.

कालांतराने, ती इतकी स्पष्टवक्ते आणि बो’ल्ड झाली आहे की अनेकवेळा लोक तीच निरागस दिसणारी सोनू आहे हे ओळखत नाहीत. निधी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि अनेकदा तिची बो’ल्ड स्टाइल पाहायला मिळते. आता पुन्हा निधीच्या नव्या अवताराने लोकांच्या संवेदना उडाल्या आहेत.

शुक्रवारी अभिनेत्रीने तिचे 2 फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केले. यामध्ये ती ब्लू कलरची बिकिनी परिधान करताना दिसत आहे. येथे ती तलावात पोहण्याचा आनंद लुटताना दिसत आहे. या फोटोंमध्ये निधी खूपच हॉ’ट दिसत आहे.

तसे, निधी तिच्या इंस्टाग्राम पोस्टमध्ये अनेकदा अशा बो’ल्ड लूकमध्ये दिसते. कधीकधी तिला पाहून अंदाज लावणेही कठीण होते की निधी केवळ 20 वर्षांची आहे आणि तिने आपल्या बो’ल्ड अवताराने मोठ्या अभिनेत्रींशी स्पर्धा सुरू केली आहे.

निधी 2012 मध्ये ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’सोबत जोडला गेला होता. तीच्या आधी ही व्यक्तिरेखा झील मेहता साकारत होती. त्याचबरोबर निधीने 2019 मध्ये या शोलाही अलविदा केला. त्यानंतर या भूमिकेसाठी पलक सिधवानीला कास्ट करण्यात आले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.