गर्लफ्रेंड अथिया शेट्टीसोबत जर्मनीत treatment आहे K L  राहुल, फोटोज पोस्ट करून चाहत्यांना दिली गॉड बातमी…

टीम इंडियाचा उपकर्णधार केएल राहुलने जर्मनीमध्ये वाढत्या दुखापतीनंतर त्याच्या फिटनेसबाबत अपडेट दिले आहे. लखनौ सुपर जायंट्सच्या कर्णधाराने बुधवार, 29 जून रोजी सोशल मीडियावर त्याच्या चाहत्यांना ही चांगली बातमी दिली की तो यशस्वी शस्त्रक्रियेनंतर बरा होण्याच्या मार्गावर आहे. पाठीच्या दुखापतीमुळे KL दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या T20I मालिकेतून बाहेर पडला.

या मालिकेत राहुल भारतीय संघाची कमान सांभाळणार होता. यानंतर ऋषभ पंतकडे भारतीय संघाची कमान सोपवण्यात आली. राहुलने ट्विटर आणि इंस्टाग्रामवर आपल्या चाहत्यांचे समर्थन आणि प्रार्थना केल्याबद्दल कृतज्ञता व्यक्त केली. तसेच तो बरा होत असल्याची पुष्टी केली.

सोशल मीडियावरील आपल्या पोस्टमध्ये केएल राहुलने लिहिले, सर्वांना नमस्कार, काही आठवडे कठीण होते पण शस्त्रक्रिया यशस्वी झाली. मी बरा होत आहे आणि बरा होत आहे. माझ्या पुनर्प्राप्तीचा मार्ग सुरू झाला आहे. तुमच्या संदेश आणि प्रार्थनांबद्दल धन्यवाद, लवकरच भेटू.

बीसीसीआयने केएल राहुलला वाढत्या दुखापतीमुळे जर्मनीला पाठवले होते. या दुखापतीमुळे राहुल १ जुलैपासून सुरू होणाऱ्या इंग्लंड दौऱ्यातूनही बाहेर पडला आहे. त्याची गर्लफ्रेंड अथिया शेट्टीही केएलसोबत जर्मनीला गेली आहे. यशस्वी शास्त्रक्रियेनंतर अथियाने केएलवर प्रेमाचा वर्षाव केला. अथियाने तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर केएल राहुलचा फोटो शेअर केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.