‘हे दिले करणने संस्कार..’ करण जोहरच्या मुलांचे वर्तन पाहून नेटकाऱ्यांनी दिले अश्या प्रतिक्रिया…

बॉलिवूडचा प्रसिद्ध निर्माता करण जोहर लंडनहून सुट्टी संपवून शनिवारी मुंबईत परतला. करण मुंबई विमानतळावर त्याची आई आणि दोन मुलांसोबत दिसला. विमानतळावर पोहोचताच त्याला पापाराझींनी घेरले. पापाराझींनी केवळ करणच्या स्टायलिश लूकचे फोटोच काढले नाहीत तर करणचे दोन्ही मुलं यश आणि रुहीच्या गोंडस हालचालीही रेकॉर्ड केल्या.

सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या या व्हिडिओमध्ये करण जोहर दोन्ही मुलांसोबत फिरताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये फोटोग्राफर करणला त्याच्या स्थितीबद्दल विचारतो. रुही आणि यश करणसोबत त्यांच्या क्यूट स्टाईलमध्ये फिरताना दिसत आहेत. विमानतळावरून बाहेर पडताना दोघांनी वडिलांचा हात धरला आहे. यानंतर दोन्ही मुलांनी पापाराझींना नमस्ते केले आणि सर्वांची मनं जिंकली.

यश आणि रुहीचा व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर व्हायरल होत आहे. व्हिडिओमध्ये दोघेही त्यांच्या कारमध्ये घरी जाण्यापूर्वी पापाराझींना नमस्ते करताना दिसत होते. जाण्यापूर्वी करण जोहरने दोन्ही मुलांना पापाराझींना नमस्ते म्हणण्यास सांगितले होते. अशा स्थितीत दोघांनीही लाजत सर्वांसमोर हात जोडले. एअरपोर्ट लूकबद्दल बोलायचे झाले तर करण जोहर ब्लॅक शर्ट घातलेला आणि मॅचिंग लोअर घातलेला दिसला.

यासोबत त्याने डेनिम जॅकेट आणि व्हाइट स्नीकर्स घातले होते. करणने लाल चष्मा घालून त्याचा लूक पूर्ण केला. त्याची मुलगी रुही हिने काळा टी-शर्ट, मॅचिंग शॉर्ट्स, गुलाबी जॅकीट आणि स्नीकर्स घातले होते आणि मुलगा यशनेही काळा ट्रॅकसूट आणि पांढरे स्नीकर्स घातले होते. करणची आई व्हीलचेअरवर बसलेली दिसली. तीने निळ्या रंगाचा सूट घातला होता.

https://www.instagram.com/tv/Cff9uWuA2bb/?utm_source=ig_web_copy_link

करण जोहर सध्या त्याच्या जुग जुग जिओ या चित्रपटाच्या यशाचा आनंद घेत आहे. २४ जून रोजी प्रदर्शित झालेल्या या चित्रपटाने दुसऱ्या आठवड्यातही चांगली कमाई केली आहे. याशिवाय करण त्याच्या ‘कॉफी विथ करण’ या चॅट शोच्या प्रमोशनमध्येही व्यस्त आहे. कॉफ़ी विथ करणचा सीझन ७ जुलै रोजी डिस्ने+हॉटस्टारवर प्रवाहित होईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.