9 महिन्यांनंतर तारक मेहता या शोला मिळाले नवीन नट्टू काका, आता ही व्यक्ती करणार नट्टू काकांची भूमिका आहे…..

टीव्हीवरील लोकप्रिय शो ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ मधील नट्टू काका उर्फ घनश्याम नायक यांना म’र’ण पाऊण नऊ महिने झाले आहेत. त्याची जागा आता निर्मात्यांना मिळाली आहे. गुजराती इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध व्यक्तिमत्त्व किरण भट्ट आता या शोमध्ये नट्टू काकांची भूमिका साकारताना दिसणार आहे. शोचे निर्माते असित मोदी यांनी सांगितले की, मला विश्वास आहे की किरण या पात्राला नक्कीच न्याय देईल.

वर्ण कधीही म’र’त नाही
असित मोदी म्हणाले, ‘हा आमच्यासाठी खूप भावनिक क्षण आहे, घनश्याम नायक जी गेल्या 13 वर्षांपासून नट्टू काकांच्या भूमिकेत दिसत होते आणि त्यांची जागा घेणे सोपे नव्हते. पण, मी नेहमीच होतो. व्यक्तिरेखा कधीच म’र’त नाही, शो चालला पाहिजे, असे मी म्हणत होतो.

आमच्या शोमध्ये प्रत्येक पात्र खूप महत्वाचे आहे. गेल्या काही महिन्यांपासून आम्ही या व्यक्तिरेखेसाठी ऑडिशन देणे सुरू केले आहे. कारण, आम्ही आमच्या प्रेक्षकांवर प्रेम करतो. हे पात्र पुन्हा आणायचे होते.

नट्टू काकांची भूमिका किरण भट्ट करणार आहे
असित मोदी पुढे म्हणाले, “काही ऑडिशन्स नंतर, आम्ही गुजराती अभिनेता-निर्माता-दिग्दर्शक किरण भट्ट यांना नट्टू काका म्हणून कास्ट करण्याचा निर्णय घेतला आहे. मी त्याला बर्‍याच वर्षांपासून ओळखतो आणि जेव्हा मी त्याला पहिल्यांदा भेटलो तेव्हा मला हे समजले.

हे आमचे नट्टू काका असतील असे सांगण्यात आले. बघा, घनश्याम नायकजींची जागा कोणीही घेऊ शकत नाही, पण मला खात्री आहे की किरण भट्ट प्रेक्षकांमध्ये स्वतःसाठी एक स्थान निर्माण करू शकतील. किरण भट्ट या पात्राला नक्कीच न्याय देईल.

तारक मेहता का उल्टा चष्मामधील नट्टू काका हे घनश्याम नायक यांनी साकारलेले एक पात्र होते जे विसरता येणार नाही. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, एक वर्ष कर्करोगाशी दीर्घकाळ लढा दिल्यानंतर 3 ऑक्टोबर 2021 रोजी अभिनेत्याचे नि’ध’न झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.