वयाच्या ५४ व्या वर्षी दाखवली माधुरी दीक्षितने बो’ल्ड स्टाईल,टाइट ट्यूब ड्रेस घालून केला कहर…..

बॉलीवूडची धक धक गर्ल उर्फ माधुरी दीक्षितची स्टाईल आणि लूक चे शब्दात वर्णन करणे कुणासाठीही अवघडच नाही तर अशक्य आहे. माधुरी दीक्षितचे सौंदर्य आणि ग्लॅमरस शैली आजही लाखो लोकांच्या हृदयावर राज्य करते. माधुरी दीक्षितने लग्न आणि मुलांनंतर बॉलीवूडमध्ये पुन्हा प्रवेश केल्यापासून अनेक आयटम गाणी, व्हिडिओ अल्बम आणि डान्स शोमध्ये दिसली आहे.

माधुरी दीक्षित बहुतेक प्रसंगी साडी, सूट आणि लेहेंग्यात दिसते, परंतु यावेळी अभिनेत्रीने वेस्टर्न ड्रेस कॅरी करून सर्वांना मंत्रमुग्ध केले आहे. अलीकडेच एका कार्यक्रमादरम्यान माधुरी दीक्षित अतिशय टाइट ट्यूब ड्रेसमध्ये दिसली. सुंदर ब्लू प्रिंटेड ड्रेसमध्ये माधुरी दीक्षितने तिची फिट आणि से’क्सी फिगर लोकांना दाखवली.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, माधुरी दीक्षितचा हा आतापर्यंतचा सर्वात हॉ’ट अवतार आहे. यापूर्वी अशा कपड्यांमध्ये अभिनेत्री दिसली नाही. माधुरी दीक्षितच्या चाहत्यांना तिची स्टाइल खूप आवडते. चाहत्यांचे म्हणणे आहे की, माधुरी दीक्षितने वयाच्या 54 व्या वर्षीही 24 वर्षांच्या अभिनेत्रीला अपयशी ठरवले आहे.

माधुरी दीक्षितच्या बॉलीवूडमध्ये पुन:प्रवेशाबद्दल बोलायचे झाले तर ती फारशी चांगली राहिलेली नाही. वरुण धवन, आलिया भट्ट, सोनाक्षी सिन्हा, संजय दत्त आणि आदित्य रॉय कपूर यांच्यासोबत कलंक चित्रपटात अभिनेत्री शेवटची दिसली होती. कलंक या चित्रपटातील माधुरी दीक्षितच्या अभिनयाची खूप प्रशंसा झाली, चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर कमाई करू शकला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.