पत्रकार परिषदेत माधुरी दीक्षितच्या ड्रेसची स्ट्रिप वारंवार घसरल्याने झाली फजिती…..

माधुरी दीक्षित वयाची पन्नाशी ओलांडल्यानंतरही जितकी सुंदर आणि तरुण दिसते ते प्रत्येकाला जमत नाही. अनेकवेळा असे घडले आहे की या अभिनेत्रीच्या फॅशन आणि सौंदर्यासमोर तरुण अभिनेत्रीही फिक्या पडल्या. माधुरीने कतरिना कैफ आणि सलमान खानसोबत पत्रकार परिषदेत हजेरी लावली तेव्हाही असेच घडले. यादरम्यान ती सुपर ग्लॅमरस दिसत होती. मात्र, ही वेगळी बाब आहे की तिच्या बो’ल्ड ड्रेसच्या स्ट्रिपमुळे ती बहुतेक वेळा अस्वस्थ होताना दिसत होती.

या कार्यक्रमासाठी माधुरीने लाल रंगाचा ड्रेस निवडला होता, ज्यामध्ये डीप कट नेकलाइन होती. त्यात स्पॅगेटी स्लीव्हज होते.माधुरीने हा ड्रेस आणि तिचा ग्लोइंग मेकअप आणि लाल पाऊटने सर्वांच्या हृदयाची धडधड केली. तिथे उपस्थित असलेली कतरिना कैफची स्टाईलही तीच्यासमोर कमी दिसत होती.

पत्रकार परिषदेदरम्यान असे अनेक प्रसंग आले, जेव्हा माधुरी कपड्यांमुळे अस्वस्थ झाली. वास्तविक, तीच्या उजव्या खांद्याचा पट्टा वारंवार खांद्याच्या खाली पडत होता. ती दुरुस्त करायची आणि काही वेळाने पुन्हा खाली यायचा.

यामुळे माधुरीला तिचे जॅकेटही समायोजित करावे लागले. अभिनेत्रीने ही अस्वस्थता तिच्या चेहऱ्यावर व्यक्त होऊ दिली नाही, परंतु कॅमेऱ्यात कैद झालेल्या तिच्या देह बोलीवरून ती किती अस्वस्थ होत आहे हे दिसून येते.

कधीकधी ड्रेसची पूर्ण फिटिंग योग्य असते, परंतु स्ट्रीप मोठी असते. फक्त अर्धा इंच मोठी असेल तर नाराज व्हायला तयार व्हा. याचे कारण असे की मोठी स्ट्रिप खांद्यावर हालचाल चालू ठेवू शकणार नाही आणि तो पुन्हा पुन्हा पडेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.