अबब, काजोल होणार तिसऱ्या अपत्याची आई?फोटो झाले व्हायरल….

बॉलिवूड अभिनेत्री काजोलला दोन मुले आहेत. मुलगी न्यासा आणि मुलगा युग. काजोलचे तिच्या दोन्ही मुलांसोबत खूप चांगले बॉन्डिंग आहे. दरम्यान, काजोल गरोदर असून लवकरच ती तिसऱ्या अपत्याची आई होणार असल्याची बातमी समोर आली आहे. जर तुम्हीही अशा बातम्या ऐकल्या असतील तर ही बातमी चुकीची आहे. असे काही नाही, फक्त अफवा आहे.

पण आता प्रश्न असा आहे की काजोलबद्दल अशी अफवा का सुरू झाली? धर्मा प्रॉडक्शनचे सीईओ अपूर्व मेहता यांच्या वाढदिवसानिमित्त बुधवारी रात्री सर्व बॉलिवूड सेलिब्रिटी काही खास पद्धतीने पार्टीत पोहोचले. करण जोहर, गौरी खान, आर्यन खान, अनन्या पांडे, जान्हवी कपूर, भावना पांडे, नीलम कोठारी सोनी, नेहा धुपिया, तारा सुतारिया, अर्जुन कपूर, विजय देवरकोंडा आणि इतर अनेकांनीही या पार्टीला हजेरी लावली.

याच पार्टीत काजोलही उपस्थित होती आणि यादरम्यान तिच्या आउटफिटच्या निवडीमुळे ती ऑनलाइन ट्रोलिंगची शिकार झाली. असे घडले की अभिनेत्रीने ऑफ शोल्डर ब्लॅक ड्रेस घातला होता. एन्ट्रीमध्ये करण जोहर काजोलचे स्वागत करताना दिसला. काजोलने तिचा मोबाईल करण जोहरला दिला आणि मग फोटोसाठी पोज देऊ लागली.

काजोल काळ्या रंगाच्या ड्रेसमध्ये खूप सुंदर दिसत होती.तिचा ड्रेस एकदम टाइट होता, ज्यामध्ये तिचे पोट स्पष्ट दिसत होते. म्हणजेच काजोल प्रेग्नंट नाही, पण त्या काळ्या ड्रेसमध्ये तिच्या पोटाची चरबी दिसत होती. काजोलचे या काळ्या ड्रेसमधील फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत.

तेव्हापासून काही लोक काजोल प्रेग्नंट असल्याची अटकळ घालू लागले. एका यूजरने लिहिले – बेबी, दुसऱ्या व्यक्तीने विचारले – ती गर्भवती आहे का? काजोलचे हे फोटो आणि व्हिडिओ पाहिल्यानंतर काही लोकांनी तिला बॉडी शेमिंग करण्यास सुरुवात केली. काही लोकांनी त्याच्या ड्रेसिंग सेन्सवरही टीका केली. एका यूजरने लिहिले की, “तिला वजन कमी करण्याची गरज आहे.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.