घटस्फो’टानंतर आता हृतिक रोशनने हाताने बनवला मुलांसाठी नाश्ता, अभिनेत्रीने दिली अशी भावनिक प्रतिक्रिया…

हृतिक रोशनने इंस्टाग्रामवर एक नवीन फोटो शेअर केला आहे, हा फोटो त्याच्या ब्रेकफास्टचा आहे. दुसरीकडे, दुसऱ्या फोटोमध्ये त्याचा लाडके मुल त्याने तयार केलेला नाश्ता खाताना दिसत आहे. नाश्त्यासाठी हृतिकने तळलेले अंडे आणि टोस्ट बनवले आहे. त्याने फोटो पोस्ट करताच, अभिनेत्री प्रीती झिंटाने त्याला तिच्यासाठी देखील स्वयंपाक करण्यास सांगितले.

फोटो शेअर करत हृतिकने लिहिले, ‘माय गॉड! मला आश्चर्य वाटते.. मी नेहमी स्वयंपाक केला पाहिजे. किती प्रतिभा आहे! मी अद्भुत आहे.’ प्रिती झिंटाने हृतिकच्या पोस्टवर कमेंट केली, “कृपया शिका म्हणजे तुम्ही आमच्यासाठी स्वयंपाक करू शकाल.” टायगर श्रॉफने लिहिले की, “अप्रतिम दिसत आहे.” इशान खट्टरने लिहिले, “10/10” हृतिकचा बॉडी ट्रेनर क्रिस गेथिनने लिहिले, “मी त्या ब्रेडला जास्त बटर सहन करणार नाही.”

हृतिक आणि त्याची माजी पत्नी सुजैन खानने 2000 मध्ये लग्न केले होते. दोघांना दोन मुले आहेत. सध्या सुझान अर्सलान गोनीला डेट करत आहे, तर हृतिक सबा आझादला डेट करत आहे. या महिन्याच्या सुरुवातीला, हृतिकने त्याच्या इन्स्टाग्राम हँडलवर शेअर केले की त्याने त्याच्या आगामी चित्रपट विक्रम वेधाचे शूटिंग पूर्ण केले आहे.

हा चित्रपट त्याच नावाच्या तमिळ चित्रपटाचा हिंदी रिमेक आहे. विक्रम वेध 30 सप्टेंबर 2022 रोजी रिलीज होणार आहे. याशिवाय हृतिककडे सिद्धार्थ आनंदचा फायटरही आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत दीपिका पदुकोण आणि अनिल कपूर देखील दिसणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.