लग्नाच्या 6 महिन्यानंतर आता अंकिता लोखंडे लवकरच बनणार आई, स्वतः पतीने केला खुलासा, म्हणाला आलियानंतर आता आम्ही…

अंकिता लोखंडे तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे नेहमीच चर्चेत असते. अलीकडेच, अभिनेत्री पती विकी जैनसह मुंबईत रात्री उशिरा आयोजित आयआयए अवॉर्ड्स 2022 मध्ये पोहोचली. यादरम्यान अभिनेत्रीला आलियाच्या गरोदरपणाबद्दल प्रश्न विचारण्यात आला. यानंतर पापाराझींनी अभिनेत्रीला तिच्या प्रेग्नेंसीबद्दल असा प्रश्न विचारला की, विकी जैनचे उत्तर ऐकून अंकिता सर्वांसमोर लाजली.

या अवॉर्ड फंक्शनमध्ये अंकिता लोखंडे हिरव्या रंगाचा शिमरी गाऊन परिधान करून पोहोचली होती. अभिनेत्रीचा हा ड्रेस इतका खुलून दिसत होता की, गाडीतून खाली उतरताना अंकिता तिचा ड्रेस समोरच्या बाजूने झाकताना दिसली. अभिनेत्रीचा ही बो’ल्ड स्टाइल ज्याने कोणी पाहिला तो दंग झाला. तर दुसरीकडे विकी जैन काळ्या रंगाचा कोट आणि पँटसह पांढऱ्या रंगाच्या शर्टमध्ये दिसला.

हे कपडे परिधान करून अंकिता या अवॉर्ड फंक्शनच्या रेड कार्पेटवर पोहोचताच पापाराझींनी अभिनेत्रीला घेरले आणि तिला अनेक प्रश्न विचारले. यादरम्यान पापाराझींनी अभिनेत्रीला आलियाच्या गरोदरपणाबद्दल प्रश्नही केला. पापाराझींनी सांगितले की, आलिया आणि रणबीरचे पहिले बाळ येणार आहे. यावर तुम्ही काय सांगाल? अंकिताने लगेचच आलिया आणि रणबीरला त्यांच्या आगामी मुलासाठी शुभेच्छा दिल्या.

यानंतर पापाराझी म्हणाले की तुम्ही. त्यानंतर विक्की जैन यांनी लगेचच या प्रश्नाचे उत्तर देताना ‘आम्ही रांगेत आहोत’ असे सांगितले. हे सांगताच विकी जैन हसू लागला. यानंतर अंकिता हसायला लागली आणि विक्कीला लाजत म्हणाली, ‘बेबी…. आपण रांगेत आहोत. मग विकी म्हणाला काही दिवसात.’

https://www.instagram.com/reel/CfdTpkIvJI8/?utm_source=ig_web_copy_link

अंकिता आणि विकी नुकतेच त्यांच्या नवीन घरात शिफ्ट झाले आहेत. ज्याचे फोटो आणि व्हिडिओ अभिनेत्रीने सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. यामध्ये अभिनेत्री तिच्या घरात फेरफटका मारताना दिसली. आम्ही तुम्हाला सांगतो, अंकिता लोखंडे आणि विकी जैन 14 डिसेंबर 2021 रोजी लग्नाच्या बंधनात अडकले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.