कॅमेरापाहून अभिनेत्रीने अश्या ठिकाणाहून काढली लिपस्टिक बघणारे झाले हैराण!

उर्फी जावेद जे काही करते त्याने सगळीकडे खळबळ उडते. आता या सुंदरीची स्टाईलच काहीशी अशी आहे, मग कुणी काय करावं. उर्फी जावेद घरातून बाहेर पडताच सर्वत्र तीचा आवाज ऐकू येऊ लागला. आपल्या कपड्यांमुळे नेहमीच चर्चेत राहणाऱ्या उर्फीने यावेळी तिच्या लिपस्टिकचा बोलबाला केला आहे. होय… मुंबईच्या रस्त्यावर तयार झालेल्या उर्फीने टचअपसाठी अशा ठिकाणाहून लिपस्टिक काढली की बघणारे नुसते बघतच राहिले.

उर्फी जावेद पुन्हा एकदा मुंबईत त्याच्या वेगळ्या अंदाजामध्ये दिसली. ब्रॅलेटसोबत शोर्ट्स घालून घराबाहेर पडलेल्या उर्फीला कॅमेरा पाहून अचानक टच-अपची आठवण झाली, तेव्हा उर्फीने पायाला बांधलेल्या छोट्या पर्समधून लिपस्टिक काढली आणि हसून कॅमेऱ्यासाठी पोज दिली. त्याचवेळी उर्फीचा हा अप्रतिम फॅशन सेन्स सर्वांनाच पाहायला मिळाला.

त्याचबरोबर या व्हिडिओवर सोशल मीडिया यूजर्सही जोरदार कमेंट करत आहेत. या पोस्टवर युजर्सनी अनेक मजेशीर कमेंट्स केल्या आहेत. एका युजरने लिहिले – ‘तळघरात काय लपवले आहे’, तर दुसर्‍या यूजरने लिहिले की ‘उर्फीला थंडी जाणवत नाहीये?’

अलीकडे उर्फी जावेदला एक मोठे यश मिळाले आहे. उर्फी जावेद सर्वात जास्त सर्च केल्या गेलेल्या आशियाई सेलिब्रिटींपैकी एक बनली आहे. विशेष म्हणजे उर्फीने या यादीत 57 व्या क्रमांकावर स्थान मिळवले आहे आणि कियारा अडवाणी, जान्हवी कपूर, शिल्पा शेट्टीपासून ते कंगना राणौतपर्यंत सर्वांवर बाजी मारली आहे.

https://www.instagram.com/reel/CfdYD02Fz22/?utm_source=ig_web_copy_link

इतकेच नाही तर लोकप्रिय टीव्ही स्टार तेजस्वी प्रकाशही यामध्ये मागे राहिली आहे. कतरिना कैफ, लता मंगेशकर, प्रियांका चोप्रा आणि आलिया भट्टसारख्या सुंदरी उर्फीच्या पुढे असल्या तरी उर्फीने मोठे यश मिळवले असे बोलले तर काही चुकीचे ठरणार नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.