स्वतः वडिलांनीच खोलली पोल, म्हणाले, ‘सलमानमधील या कमी मुळे अजूनही आहे अविवाहित आणि पुढील आयुष्यातही कधीही…!’

आजच्या काळात सलमान खानला देशभरात ओळखले जाते आणि प्रत्येकजण त्यांचा खूप आदर आणि सन्मान करतो. सलमान खान या टप्प्यावर आहे, जे मिळवणे प्रत्येकाच्या हातात नाही आणि हेच कारण आहे की आजच्या काळात सलमान खान सर्वत्र ओळखला जातो. जग आणि प्रत्येकजण त्याचा खूप आदर करतो.

सध्या सलमान खान मीडियामध्ये खूप चर्चेत असतो, ज्याचे कारण दुसरे तिसरे कोणीही नसून स्वतः सलमान खानचे वडील सलीम खान हे आहेत ज्यांना आजच्या काळात संपूर्ण भारतात ओळखले जाते. सलीम खानने अलीकडेच आपल्या एका वक्तव्याने सलमान खानची संपूर्ण पोल-बार उघडली, त्यामुळे सध्या मीडियामध्ये सर्वत्र सलमान खानची चर्चा होत आहे.

सलीम खानने आपला मुलगा सलमान खानबद्दल वक्तव्य केले की, सलमान खान आयुष्यभर बॅचलरच राहणार आहे. सलीम खानने आपला मुलगा सलमान खानला अशी कमतरता सांगितली आहे, ज्यामुळे तो इच्छा असूनही लग्न करू शकत नाही. यामागचे कारण सलीम खान यांनी त्यांचा मुलगा सलमान खानच्या आत असलेली एक कमतरता सांगितली आणि त्यामुळेच आजही मीडियामध्ये सर्वत्र सलमान खानच्याच चर्चा आहेत.

सलीम खानच्या या वक्तव्यानंतर सलमान खान अजूनही बॅचलर का आहे आणि एकटेच आयुष्य का जगतोय हे स्पष्ट झाले. सलीम खान यांनी त्यांचा मुलगा सलमानमध्ये अशी कमतरता सांगितली आहे, ज्यामुळे सलमान खान अजूनही बॅचलर आहे आणि भविष्यातही बॅचलर राहू शकतो. नुकतेच सलीम खान यांनी त्यांचा मुलगा सलमान खानबद्दल एक विधान केले आहे,

ज्यामध्ये त्यांनी म्हटले आहे की, माझा मुलगा सलमानमध्ये अशी कमतरता आहे ज्यामुळे तो इच्छा असूनही लग्न करू शकला नाही आणि भविष्यात देखील असाच बॅचलर राहू शकतो. त्यानंतर सलीम खान म्हणाले की, माझा मुलगा सलमान अजून प्रेमात पडला नाही आणि म्हणूनच त्याने अजून लग्न केले नाही.

कारण असे झाले असते तर नक्कीच लग्न केले असते. सलमान खान भविष्यातही प्रेमात पडला नाही, तर भविष्यातही तो बॅचलरच राहील, असेही सलीम खान म्हणाले आणि सलीम खानने आपला मुलगा सलमान खानची उणीव सांगितली आहे ज्यामुळे तो अजूनही बॅचलर आहे आणि यापुढेही अविवाहित राहू शकतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.