कपड्याआड लपून सगळ्या लोकांसमोर राखी सावंतने केले असे कृत्य, नेटकऱ्यांचा चढला पारा…

राखी सावंत कधी तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे तर कधी तिच्या वक्तव्यांमुळे खूप चर्चेत असते. आजकाल ही हसीना तिचा नवीन बॉयफ्रेंड आदिल साठी चर्चेत आहे. राखी कुठेही जिममध्ये जाते किंवा आयफामध्ये स्पॉट होते, तिचा प्रियकर आदिल तिच्यासोबत दिसतो. आता नुकतीच राखी सावंत एका कार्यक्रमात पोहोचली आणि इथे तिला तिच्या ड्रेसमुळे ट्रोल करण्यात आलं. राखी सावंत एका कार्यक्रमात चमकदार गुलाबी रंगाच्या चकचकीत पोशाखात दिसली.

आणि राखी सावंत दिसल्याबरोबर तिच्या ड्रेसला सर्वांनीच पसंती दिली कारण राखीची ही शैली ऐश्वर्या रायच्या कान्स लूकशी साम्य आहे. हा अतिशय अनोखा डिझाईनचा ड्रेस परिधान करून राखी सावंतने आदिलसोबत काही फनी पोजही दिल्या पण तिचे हे लूक आणि स्टाइल पाहून तिचे चाहते सोशल मीडियावर कमेंट करण्यापासून स्वतःला रोखू शकले नाहीत.

तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की राखी सावंतचा हा ड्रेस तिच्या प्रियकर आदिलने निवडला होता. खुद्द राखीने ही माहिती दिली. राखीने सांगितले होते की, आदिलला उघड कपडे घालणे आवडत नाही, म्हणून आदिलने आपला हा ड्रेस निवडला, ते ही अनेक ड्रेस नाकारल्यानंतर.

https://www.instagram.com/reel/CfbapChq-5G/?utm_source=ig_web_copy_link

काही वेळापूर्वी राखी सावंतने तिचा माजी पती रितेशविरोधात तक्रार दाखल करण्यासाठी पोलिस स्टेशन गाठले होते. राखीने आरोप केला होता की रितेश तिच्यापासून वेगळा झाला आहे पण तरीही तिला त्रास देत आहे, तिला आदिलला तिच्या आयुष्यात बघायचे नाही. तीने रितेशवर तीचे सोशल मीडिया अकाउंट हॅक केल्याचा आरोपही केला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.