प्रेम चोप्राची अतिशय हॉ’ट मुलगी आज आहे या ‘3 idiots’ चित्रपटातील प्रसिद्ध अभिनेत्याची बायको…

प्रेम चोप्रा ज्यांना तुम्ही चांगलं ओळखत आहात, आज या अभिनेत्याला कोणत्याही ओळखीमध्ये रस नाही, जरी त्यांनी चित्रपटांपासून बराच काळ दुरावलेला असला, तरी त्यांनी बोललेला प्रत्येक संवाद आजही प्रत्येकाच्या जिभेवर स्मरणात आहे. त्याचवेळी, प्रेम चोप्राने आपल्या दमदार अभिनयाने लाखो लोकांच्या हृदयात आपले स्थान निर्माण केले, त्यामुळे त्यांची मुलगी प्रियांका चोप्रा देखील एखाद्या अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही.

सौंदर्य आणि ग्लॅमरसच्या बाबतीत, ती आजच्या अनेक दिग्गज अभिनेत्रींना टक्कर देईल असे दिसते, म्हणून आज आम्ही या लेखात प्रेम चोप्राच्या मुलीच्या आयुष्याशी संबंधित काही मनोरंजक गोष्टी सांगणार आहोत. चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेते प्रेम चोप्रा यांनी खलनायक बनून यश संपादन केले आहे आणि प्रेम चोप्रा यांची मुलगी जोशी मीडियावर चर्चेत राहते,

प्रेरणा चोप्रा जरी प्रसिद्धीच्या झोतात राहत नसली तरी तिच्या सौंदर्यामुळे याच्याच सर्वत्र चर्चा सुरू आहेत, तर प्रेरणा चोप्रा ही प्रेम चोप्राची मोठी मुलगी प्रेरणा चोप्रा आहे, या सौंदर्याने जगाला वेड लावले आहे, तिच्या फोटोवर कमेंट आणि लाइक खूप केले जात आहेत आणि असंही बोललं जात आहे की ती फक्त बाजी मारते.

प्रेम चोप्राच्या मुलीने शरमन जोशीशी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला होता, गुजराती आणि पंजाबी कुटुंबातील या प्रेम जोडप्याने 2000 साली मुंबईत त्यांच्या अंतिम गुजराती रितीरिवाजांनुसार लग्न केले होते, त्याच लग्नात खूप खास होते. आणि कुटुंबातील सदस्य देखील शर्मन जोशीला त्यांचे लग्न अविस्मरणीय बनवायचे होते तरीही उपस्थित होते!

अशा परिस्थितीत आपल्या लग्नाची आठवण येत असताना तो सांगतोते स्वप्नवत लग्न होतं, कारण आम्हा दोघांनाही त्याच पद्धतीने लग्न करायचं होतं. हा दिवस खूप खास होता आणि या लग्नात फक्त आमचे खास नातेवाईक आणि मित्र उपस्थित होते.

आम्हाला हा दिवस संस्मरणीय बनवायचा होता. फक्त आम्हा दोघांसाठीच नाही तर आमच्या कुटुंबातील सदस्यांसाठीही तो खूप अविस्मरणीय दिवस होता. तो एक अविस्मरणीय क्षण होता!

Leave a Reply

Your email address will not be published.