लवकरच खान कुटुंबाची सून बनणार सोनाक्षी सिंहा, परंतु लग्नाच्या काही दिवसांअगोदरच मुंडवले केस!!

बॉलिवूड अभिनेत्री आणि सलमान खानची दबंग गर्ल सोनाक्षी सिन्हा लवकरच लग्नबंधनात अडकणार आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सोनाक्षी सिन्हाने सलीम खानच्या कुटुंबातील एका व्यक्तीशी गुपचूप एंगेजमेंट केली आहे आणि लवकरच ती सलमान खानच्या कुटुंबाची वधू होणार आहे. मात्र, सोनाक्षी सिन्हा कधी लग्न करणार याची तारीख अद्याप समोर आलेली नाही.

सोनाक्षी सिन्हा लग्नाआधीच सलीम खानच्या आदेशाकडे दुर्लक्ष करत आहे. सलीम खानच्या विरोधात जाताना सोनाक्षी सिन्हाने आपले केस मुंडवले आहेत. सोनाक्षी सिन्हाचा केस मुंडवण्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. सोनाक्षी सिन्हाचा हा व्हिडिओ समोर आल्यानंतर चाहते सलमान खानला प्रश्न विचारत आहेत.

सलमान खानच्या चाहत्याने सोनाक्षी सिन्हाच्या एका व्हिडीओवर कमेंट केली आहे की, जर घरातील सुनेने सासरच्या आदेशाचे उल्लंघन केले असेल तर तुम्हाला काहीही होणार नाही. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सोनाक्षी सिन्हाने सलमान खानच्या फॅमिली मेंबर इक्बाल जहीरसोबत एंगेजमेंट केली आहे. इक्बाल जहीर सलीम खानला आपले वडील मानतात.

इक्बाल जहीर आणि सोनाक्षी सिन्हा यांचे लग्न झाले तर सलीम खान हे अभिनेत्रीचे सासरे आणि सलमान खान जेठ जी होईल. अलीकडेच, सोनाक्षी सिन्हाला आपल्या घरची वधू बनवण्यावर सलमान खान म्हणाला होता की, ती आधी माझी मैत्रीण आहे आणि नंतर मी दुसऱ्या कोणत्याही नात्याला महत्त्व देईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.