9 महिन्यांनंतर आता तारक मेहता मध्ये पुन्हा दिसणार नट्टू काका, हा कलाकार..

‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या लोकप्रिय टीव्ही शोचे नट्टू काका उर्फ घनश्याम नायक यांना जाऊन नऊ महिने पूर्ण झाले आहेत. आता त्याची जागा आता निर्मात्यांना मिळाली आहे. गुजराती इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध व्यक्तिमत्त्व किरण भट्ट आता या शोमध्ये नट्टू काकांची भूमिका साकारताना दिसणार आहे. शोचे निर्माते असित मोदी यांनी सांगितले की, मला खात्री आहे की किरण या पात्राला नक्कीच न्याय देईल.

असित मोदी म्हणाले, “आमच्यासाठी हा खूप भावनिक क्षण आहे, घनश्याम नायक जी गेल्या 13 वर्षांपासून नट्टू काकांच्या भूमिकेत दिसले होते आणि त्यांची जागा घेणे सोपे नव्हते. पण, माझ्याकडे आहे. नेहमीच असतो. मी म्हणत आलो की, कॅरेक्टर कधी मरत नाही, शो चालूच राहिला पाहिजे. आमच्या शोमधील प्रत्येक कॅरेक्टर खूप महत्त्वाचे आहे, नट्टू काकाही.

गेल्या काही महिन्यांपासून आम्ही या कॅरेक्टरसाठी ऑडिशन घेऊ लागलो. कारण, आम्हाला आमच्या प्रेक्षकासाठी हे पात्र पुन्हा आणायचे होते. असित मोदी पुढे म्हणाले, “काही ऑडिशन्स नंतर, आम्ही किरण भट्ट या प्रसिद्ध गुजराती अभिनेता-निर्माता-दिग्दर्शकाला नट्टू काका म्हणून कास्ट करण्याचे ठरवले आहे. मी त्यांना अनेक वर्षांपासून ओळखतो आणि जेव्हा मी त्यांना पहिल्यांदा भेटलो तेव्हा, मला ते कळले.

हे आमचे नट्टू काका असतील असे सांगण्यात आले. बघा, घनश्याम नायकजींची जागा कोणीही घेऊ शकत नाही, पण मला खात्री आहे की किरण भट्ट प्रेक्षकांमध्ये स्वत:चे स्थान निर्माण करू शकतील. किरण भट्ट नक्कीच या पात्राला न्याय देईल.”

घनश्याम नायकने साकारलेली ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’मधील नट्टू काका ही व्यक्तिरेखा विसरता येणार नाही. आम्ही तुम्हाला सांगूतो की एक वर्ष कॅन्सरशी लढा दिल्यानंतर 3 ऑक्टोबर 2021 रोजी अभिनेत्याचे नि’धन झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.