बोल्ड दिसण्याच्या नादात लोकांसमोर गोची करून बसली अंकिता लोखंडे, ड्रेस सांभाळताना…

प्रसिद्ध टीव्ही अभिनेत्री अंकिता लोखंडे नुकतीच एका अवॉर्ड शोमध्ये तिच्या पतीसोबत पोहोचली. या अवॉर्ड शोसाठी अंकिताने असे कपडे परिधान केले होते की तिला सांभाळणे कठीण होत होते. गाडीतून उतरताना कशी तरी लाज वाचवावी लागली. अंकिता लोखंडे नुकतीच पती विकी जैनसोबत एका इव्हेंटमध्ये पोहोचली. या कार्यक्रमात तिने हिरव्या रंगाचा सुंदर चमकदार ड्रेस परिधान केला होता.

पण या ड्रेसचा गळा इतका खोल गेला होता की तिला गाडीतून उतरण्यासाठी खूप संघर्ष करावा लागला. होय, अंकिता लोखंडे कारमधून खाली उतरणार इतक्यात तिने तिच्या गाऊनला हात लावला. व्हिडिओ पाहिल्यानंतर लोक त्याला जोरदार ट्रोल करत आहेत. विकी जैन आणि अंकिता लोखंडे यांचे गेल्या वर्षी १४ डिसेंबर रोजी लग्न झाले होते. दोघांनी हे लग्न मोठ्या धूमधडाक्यात केले होते.

अलीकडेच या अभिनेत्रीने तिच्या घरात प्रवेश केला. त्याचा व्हिडिओ त्यांनी सोशल मीडियावर पोस्ट केला आहे. अंकिताने चाहत्यांना तिच्या 8 BHK घराची झलक दाखवली. हा व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. अंकिता लोखंडेच्या पोस्टला उत्तर देताना एकता कपूरने ‘ये प्यारी अर्चना से अलग’ असे लिहिले.

याशिवाय तिच्या ‘मणिकर्णिका’ चित्रपटाची सहअभिनेत्री कंगना राणौतने लिहिले, ‘किती सुंदर’ असे म्हणाली. त्याचवेळी एका इंस्टाग्राम यूजरने लिहिले, ‘व्वा मॅडम! तुमची जोडी परिपूर्ण दिसते! तुम्ही दोघे खरोखर एकमेकांसाठी बनलेले आहात. आम्ही तुम्हाला सांगूतो की अंकिता आणि विकीने अलीकडेच ‘स्मार्ट जोडी’ या रिअॅलिटी शोचे शीर्षक जिंकले आहे. दोघांनाही २५ लाख रुपये मिळाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.