45 वर्षांची आमिष पटेल कपड्यांवरून झाली भयंकर ट्रोल, फोटोज झाले व्हायरल..

बॉलिवूड अभिनेत्री अमिषा पटेल तिच्या सिंगल लाइफचा आनंद घेत आहे. अभिनेत्री तिच्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक आयुष्याशी संबंधित अपडेट्स चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. आता याच क्रमामध्ये अमिषा पटेलने तिचा लेटेस्ट व्हिडिओ बनवला आहे आणि तो इन्स्टाग्रामवर टाकला आहे, जो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

समोर आलेल्या या व्हिडिओमध्ये अमिषा पटेल पुन्हा एकदा तिच्या सौंदर्याची जादू चाहत्यांवर खेळताना दिसत आहे. अमिषा पटेलच्या या व्हिडीओबद्दल सांगायचे तर, ती मल्टीकलर ब्रा आणि प्लाझो परिधान केलेली दिसते. यासोबत त्याने ओपन श्रग पेअर केले आहे. अमिषा लेटेस्ट लूकमध्ये खूपच हॉ’ट आणि ग्लॅ’मरस दिसत आहे.

हा लुक पूर्ण करण्यासाठी तिने हलका मेकअप केला आहे आणि केस मोकळे सोडले आहेत. यासोबत अमिषाने हूप इअरिंग्ज घातल्या आहेत. ‘गदर’मधील ‘सकीना’च्या भूमिकेसाठी प्रसिद्ध झालेली अमीषा पटेल 45 वर्षांची आहे आणि अभिनेत्रीने अद्याप लग्न केलेले नाही. सिनेमाच्या पडद्यासोबतच अमिषा पटेल खऱ्या आयुष्यातही खूप बो’ल्ड आणि मनमोहक आहे.

अमिषा सोशल मीडिया आणि इव्हेंटमध्ये खूप सक्रिय असते आणि अभिनेत्रीचे फोटो आणि व्हिडिओ दररोज सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. दुसरीकडे, अमिषा पटेलच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती लवकरच ‘गदर 2’ मध्ये दिसणार आहे. या चित्रपटात ती पुन्हा एकदा सनी देओलसोबत दिसणार आहे.

हा चित्रपट 2001 मध्ये आलेल्या ‘गदर’ चित्रपटाचा सिक्वेल आहे. काही काळापूर्वी तीने या चित्रपटाच्या शूटिंगला सुरुवात केली होती. या चित्रपटात अमिषा पटेल आणि सनी देओलची जोडी प्रेक्षकांना आवडली होती. मात्र, खऱ्या आयुष्यात अमिषा पटेल ‘सकीना’पेक्षा खूपच वेगळी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.