अभिनेत्रीने जाळीदार टॉपमध्ये फोटो शेअर करताच झाला वेगाने व्हायरल, लोक म्हणाले हॉट बॉम्ब…

छोट्या पडद्यावरुन प्रसिद्ध झालेली निया शर्मा सध्या सर्वांच्याच जिभेवर आहे. निया तिच्या किलर परफॉर्मन्सने काही सेकंदात प्रेक्षकांना खिळवून ठेवते. तीचे चाहतेही तीच्या प्रत्येक फोटो आणि व्हिडिओची आतुरतेने वाट पाहत असतात. कदाचित याच कारणामुळे निया तिच्या चाहत्यांना कधीच निराश करत नाही आणि निया तिच्या उत्सुक चाहत्यांशी जोडलेली राहण्याची एकही संधी सोडत नाही.

अलीकडेच, नियाच्या मर्यादा ओलांडलेल्या, म्हणजेच पारदर्शक पोशाखातल्या छायाचित्रांनी सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे. या ताज्या फोटोंमध्ये नियाने अमेरिकन डॉलर्ससोबत फोटोशूट केले आहे, या शूटदरम्यान नियाने खूप हॉट पोज दिल्या आहेत.

निया शर्माने तिचे फोटो तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर अपलोड केले आहेत. आणि दुसरीकडे तीच्या चाहत्यांनी लाइक्स आणि कमेंट्सचा भडीमार केला. या लेटेस्ट आणि हॉट फोटोंमध्ये निया ब्रॅलेटवर मेश टॉप घातलेली दिसत आहे. नियानेही पायात हाय हिल्स घातले आहेत. नियाच्या लुकबद्दल बोलायचे झाले तर नियाने खूप हेवी मेकअप केल्याचे दिसते.

नियाने तिच्या केसांमध्ये उंच पोनीटेल बनवले आहे, ज्यामुळे निया खूपच से’क्सी दिसत आहे. इन्स्टावर अपलोड केलेल्या या फोटोंमध्ये निया शर्माने वेगवेगळ्या किलर पोज दिल्या आहेत. तुम्हाला माहिती आहे की निया नेहमीच उत्तेजक आणि बोल्ड पोज देत असते. या अभिनेत्रीने शेवटच्या फोटोत काळा चष्मा घालून पोझ दिली आहे आणि तीच उणीव असल्यासारखे वाटले.

निया अप्रतिम से’क्स बॉम्ब दिसत आहे. निया थोडा वेळ थांबणार होती, तिच्या पोस्टला कॅप्शन देत तिने लिहिले, ‘माझे पैसे जिंगल-जिंगल करत नाहीत…पुढचा पैसा-पैसा’. या हॉट लेडीचा हा लूक चाहत्यांना खूप आवडला आहे. चाहत्यांनी लाईक्ससह शेअर दाबून फोटोही केले आहेत.

एका यूजरने ‘हॉट’ अशी कमेंट लिहिली. तर दुस-या युजरने ‘Nice Style’ असे लिहिले. नियाच्या चाहत्यांसोबतच अनेक बड्या सेलिब्रिटींनीही नियाच्या या फोटोंवर कमेंट करत तिच्या कौतुकाचा वर्षाव केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.