सासू सासऱ्यांची आठवण काढत नीतू कपूरने लिहिली भावनिक पोस्ट, म्हणाली अलियाच्या…

स्टार जोडपे आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर त्यांच्या पहिल्या मुलाचे स्वागत करण्यासाठी तयार आहेत, त्यांच्या कुटुंबातील सदस्य, चाहते आणि इंडस्ट्रीतील मित्र सर्वांनाच उत्सुक आहेत. अलीकडेच, आजी होणारी नीतू कपूरने तिच्या सुनेच्या गरोदरपणाचा उत्सव साजरा करताना एक फोटो शेअर केला आणि तिच्यावर प्रेमाचा वर्षाव केला.

28 जून 2022 रोजी, नीतू कपूरने तिच्या इन्स्टा हँडलवरून एक थ्रोबॅक चित्र शेअर केले, ज्यामध्ये तिची सासू राज कपूर आणि कृष्णा राज कपूर दिसत आहेत. रणबीर आणि आलियाच्या गरोदरपणाच्या बातमीनंतर नीतूने त्यांची आठवण काढली आणि या आनंदाला कारणीभूत त्यांचा आशीर्वाद असल्याचे सांगितले.

हा फोटो शेअर करत अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “त्यांचे आशीर्वाद”. यापूर्वी नीतू कपूरने आणखी एक फोटो शेअर केला होता ज्यामध्ये आलिया आणि रणबीर एकमेकांच्या प्रेमात पडलेले दिसत आहेत. या फोटोला कॅप्शन देत अभिनेत्रीने लिहिले की, “देव आशीर्वाद देत आहे.” नीतू सतत तिच्या मुलाला आणि सुनेला आशीर्वाद देत आहे आणि त्यांच्यावर प्रेमाचा वर्षाव करत आहे.

आलिया आणि रणबीरच्या प्रेग्नेंसीची बातमी लग्नाच्या दोन महिन्यांनंतर समोर आली आहे. ही बातमी शेअर करताना आलियाने रणबीरसोबतच्या सोनोग्राफी सत्राची झलक दिली आणि कॅप्शनमध्ये लिहिले, ‘आमचे बाळ… लवकरच येत आहे.’

Leave a Reply

Your email address will not be published.