विराट कोहलीला प्रपोज करणारी ही इंग्लंडची क्रिकेटपटू पुन्हा अली चर्चेत,  9 वर्षाने लहान अर्जुन तेंडुलकरला करते डेट

सचिन तेंडुलकरचा मुलगा अर्जुन तेंडुलकर सध्या इंग्लंडमध्ये आहे. तो येथे इंग्लंडची महिला क्रिकेटर डॅनियल वेटसोबत लंच डेटवर गेला होता. या क्षणाचे छायाचित्र सोशल मीडियावर गाजत आहे. क्रिकेटचा देव म्हटल्या जाणाऱ्या सचिन तेंडुलकरचा मुलगा अर्जुन तेंडुलकर कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत राहतो. अर्जुन तेंडुलकर सध्या इंग्लंडमध्ये आहे जिथे तो त्याची मैत्रीण आणि इंग्लंडची महिला क्रिकेटर डॅनियल यॉटसोबत लंच डेटवर गेला होता.

ज्याचे फोटो सोशल मीडियावर समोर आले आहेत आणि हे फोटो सध्या सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की डॅनियल तीच महिला क्रिकेटर आहे जिने 2014 मध्ये मध्यरात्री ट्विटरवर एकामागून एक ट्विट करून भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार विराट कोहलीला प्रपोज केले होते आणि ती खूप चर्चेत आली होती. सध्या डॅनियल अर्जुन तेंडुलकरसोबतच्या लंच डेटमुळे चर्चेत आहे.

आणि या दोघांचे एकत्र फोटोही सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहेत. इंग्लंडची महिला क्रिकेटर डॅनियल सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि अलीकडेच तिने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंट स्टोरीवर सचिन तेंडुलकरचा मुलगा अर्जुन तेंडुलकरसोबत रेस्टॉरंटमधील एक फोटो शेअर केला आहे आणि या फोटोमध्ये अर्जुन तेंडुलकर आणि डॅनियल जेवण करताना दिसत आहेत.

डॅनियलने हा फोटो सोशल मीडियावर शेअर करताच हा फोटो इंटरनेटवर व्हायरल झाला आहे आणि सध्या या फोटोची जोरदार चर्चा सुरू आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की डॅनियल सचिन तेंडुलकरचा मुलगा अर्जुन तेंडुलकरची खूप मोठी फॅन आहे आणि त्याने अर्जुन तेंडुलकरची बॉलिंगची प्रशंसा अनेकदा केली आहे. याच डॅनियलने २०२० साली एका मुलाखतीदरम्यान अर्जुन तेंडुलकरचे कौतुक करताना म्हटले होते की, अर्जुनचे बॉल्स खेळणे दिवसेंदिवस कठीण होत चालले आहे.

अर्जुन तेंडुलकर आणि डॅनियल वेट हे एकमेकांचे चांगले मित्र आहेत आणि तसेच सचिन तेंडुलकरची फॅमिली उन्हाळ्यात दरवर्षी 2 महिने सुट्टीसाठी इंग्लंडला जात असते. तेव्हा डॅनियलला अर्जुनविरुद्ध नेटमध्ये फलंदाजी करायला अतिशय आवडते. इंग्लंडची महिला क्रिकेटर डॅनियल वेट हिला भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार विराट कोहली खूप आवडतो आणि इतकेच नाही.

तर डॅनियलने विराट कोहलीला लग्नासाठी प्रपोजही केले होते, त्यामुळे डॅनियल खूप चर्चेत आली होती. त्याचवेळी डॅनियल आणि अर्जुन तेंडुलकरचे फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहेत. अर्जुन तेंडुलकरच्या व्यावसायिक जीवनाबद्दल बोलायचे झाल्यास, या वर्षी अर्जुन तेंडुलकरला आयपीएलमध्ये मुंबई इंडियन्सने विकत घेतले आणि अर्जुन तेंडुलकरला मुंबई इंडियन्समध्ये खरेदी करण्यासाठी ₹300000 खर्च केले.

तर मागीलवर्षी अर्जुन तेंडुलकरला 2000000 रुपये मिळाले होते. सचिन तेंडुलकर गेल्या 2 सीझनपासून आयपीएलच्या मुंबई इंडियन्सचा भाग आहे पण त्याने अद्याप पदार्पण केलेले नाही. अर्जुन तेंडुलकरबाबत असे मानले जात आहे की इंडियन प्रीमियर लीगचा पुढचा सीझन अर्जुन तेंडुलकरसाठी खूप खास असणार आहे आणि या सीझनमधून त्याला डेब्यू करण्याची संधी मिळणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.