70 हजाराचा चष्मा घालून रणवीर सिंगसोबत लंच एन्जॉय करताना दिसली आलिया भट्ट, प्रेग्नंट असूनही…

बॉलीवूड अभिनेत्री आलिया भट्ट तिचा फॅशन सेन्स जपण्यासाठी सर्वतोपरी प्रयत्न करते. ती नेहमी तिच्या फॅशनसाठी तिच्या व्यस्त शेड्यूलमधून थोडा वेळ काढते आणि हे तिच्या लूकमध्ये दिसून येते. अभिनेत्री लवकरच आई होणार आहे आणि तिने तिच्या गरोदरपणातही तिच्या स्टाईलशी तडजोड केली नाही. अलीकडे, ती तिच्या कॅज्युअल लूकमध्ये एक विस्तृत स्पर्श जोडताना दिसली.

सर्वात आधी जाणून घ्या की, आलिया भट्ट लवकरच हॉलिवूडला धूम ठोकणार आहे. ‘हार्ट ऑफ स्टोन’ या चित्रपटातून ती डेब्यू करणार आहे. या चित्रपटाच्या शूटिंगसाठी आलिया लंडनमध्ये आहे. तिच्या बिझी शेड्युलमध्ये आलिया तिच्या इंडस्ट्रीतील मित्रांसोबत वेळ घालवत आहे. नुकतीच ती करण जोहर आणि रणवीर सिंगला भेटली.

आलिया भट्टचा ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’चा को-स्टार रणवीर सिंगसोबतचा एक फोटो समोर आला आहे. फोटोमध्ये आलिया आणि रणवीर एकमेकांसोबत कॅमेऱ्यासाठी पोज देताना दिसत आहेत. निळा आणि पांढरा चेक शर्ट आणि गुच्ची हाफ स्वेटरमध्ये रणवीर देखणा दिसत आहे, तर आलियाने काळ्या स्वेटशर्टमध्ये तिचा लूक कॅज्युअल ठेवला आहे.

तथापि, आलिया भट्टने अतिशय स्टाइलिश जांभळ्या गॉगलच्या जोडीने तिचा लूक पूर्ण केला. तीचे गॉगल्स लुई व्हिटॉन ब्रँडचे आहेत, ज्याचा लोगोही त्याच्या सनग्लासेसमध्ये बनवला आहे. रिपोर्ट्सनुसार, या सनग्लासेसची किंमत 67,489.25 रुपये आहे. आलिया भट्ट पहिल्यांदाच आई होणार आहे.

तिने एप्रिल 2022 मध्ये तिच्या आयुष्यातील प्रेम रणबीर कपूरसोबत लग्न केले आणि 27 जून 2022 रोजी तिने हॉस्पिटलमधून तिचा पती रणबीर कपूरसोबत एक फोटो शेअर केला, ज्यामध्ये सोनोग्राफी सत्राची झलक पाहिली जाऊ शकते. यासोबतच तिने तिच्या प्रेग्नन्सीची घोषणा केली होती आणि ती आई होणार असल्याचा खुलासा केला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.