इमरान हाश्मीसोबत इंटिमेंट सिन देणारी ही अभिनेत्री आता दिसतीये अशी, लाईमलाइटपासून दूर…

उदिता गोस्वामीने फार कमी चित्रपटांमध्ये काम केले, पण चाहत्यांच्या हृदयात त्यांनी खास स्थान निर्माण केले. इमरान हाश्मीसोबत तीने जहर आणि अक्सर यांसारख्या चित्रपटांमध्ये चमक दाखवली. त्याचवेळी, पाप चित्रपटात ती जॉन अब्राहमच्या बरोबर एका बौद्ध मुलीच्या भूमिकेत दिसली होती. अध्यात्म आणि प्रेमात रमलेल्या मुलीच्या पात्रातील जॉनसोबतची तिची केमिस्ट्री सर्वांनाच आवडली होती.

पापमध्ये ती कायाच्या भूमिकेत दिसली होती. त्याचवेळी इमरान हाश्मीसोबत तीची पडद्यावरची केमिस्ट्री पाहून तरुणांनाही त्यावेळी तीचे वेड लागले होते. मात्र, नंतर ती चित्रपटांमधून गायब झाली. डेहराडूनमध्ये जन्मलेली उदिता अभिनेत्री असण्यासोबतच एक मॉडेल देखील आहे. तीचे वडील बनारसचे तर आई शिलाँगची आहे.

इमरान हाश्मी आणि जॉन अब्राहमसोबत पडद्यावरची त्याची केमिस्ट्री चाहत्यांनी चांगलीच पसंत केली होती. नंतर ती तिच्या चित्रपट दिग्दर्शक मोहित सुरीच्या अफेअरमुळे चर्चेत आली आणि बराच काळ डेट केल्यानंतर तिने 2013 मध्ये मोहितसोबत लग्न केले. मोहित आणि त्यांना दोन मुले आहेत.

तर आता आलिया भट्टची ती नात्याने वहिनी आहे आणि इमरान हाश्मी तिचा दीर आहे असे दिसते. बराच काळ पडद्यापासून दूर राहिल्यानंतर, उदिता 2014 मध्ये तिचा पती मोहित सुरीचे कथित कॉल डिटेल्स मिळवल्यामुळे प्रसिद्धीझोतात आली. या प्रकरणावरून बराच वाद झाला होता.

आणि बराच काळ ही बातमी प्रसारमाध्यमांची मथळे बनली. मात्र, या घटनेनंतरही मोहित आणि ते वेगळे झाले नाहीत. उदिता तिच्या कुटुंबासह आनंदी आहे. उदिता सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि चाहत्यांसह फोटो व्हिडिओ शेअर करत असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.