संजय दत्तच्या मुलीचे बदलले रंग रूप, झाली अतिशय बो’ल्ड आणि मनमोहक…

संजय दत्तची मुलगी त्रिशाला दत्त हिने तिच्या ट्रान्सफॉर्मेशन फोटोंनी लोकांना आश्चर्यचकित केले आहे. 33 वर्षीय तरुणीने इंस्टाग्रामवर नवीन छायाचित्रे शेअर केली आहेत ज्यात ती तिच्या सर्वात स्लिम अवतारात दिसत आहे. त्रिशाला हिरव्या रंगाच्या स्लिप ड्रेसमध्ये खूपच सुंदर दिसत होती. तीने तीच्या फोटोंना कॅप्शन दिले, “माझी खेळकर बाजू” सोबत तीने इंद्रधनुष्य इमोजी पोस्ट केला.

त्रिशाला ही संजय दत्तला ऋचा शर्मासोबतच्या पहिल्या लग्नापासून एक मुलगी असून ती अमेरिकेत राहते. ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि तिच्या चाहत्यांना तिच्या दैनंदिन क्रियाकलापांबद्दल अपडेट देते. नवीन छायाचित्रांमध्ये त्रिशाला एका सुंदर ठिकाणी कॅमेऱ्यांसाठी पोज देताना दिसत आहे. मॅचिंग हँडबॅग आणि टाचांसह एका आकर्षक ड्रेसमध्ये तिने तिचा लूक पूर्ण केला.

तिने तिचे केस उंच पोनीटेलमध्ये स्टाईल केले आणि काही फोटोंमध्ये ती त्यासोबत खेळते. संजय दत्तची पत्नी मान्यता हिनेही तीच्या या फोटोंवर प्रतिक्रिया दिली आहे. तिने टिप्पणी केली आणि त्यांचे सुंदर वर्णन केले. आपण येथे माहिती देऊया की त्रिशला दत्त व्यवसायाने मानसोपचारतज्ज्ञ आहे आणि ती तिच्या इंस्टाग्राम पेजवर मानसिक आरोग्य, जीवनशैली आणि फॅशनशी संबंधित पोस्ट करताना दिसत आहे.

त्रिशालानेही सोशल मीडियावर तिच्या पूर्वीच्या नात्यांबद्दल मोकळेपणाने सांगितले आहे. तिने 2019 मध्ये तिचा प्रियकर गमावला. इंस्टाग्रामवरील एका सत्रादरम्यान, तिने तिच्या मृ’त्यूला सामोरे जाण्यासाठी शोकग्रस्त थेरपिस्टची मदत कशी घेतली याबद्दल तिने उघड केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.