आजी बनत असल्याचे कळताच नीतू कपूरने उत्साहाच्या भरात दिली अशी प्रतिक्रिया, म्हणाली आता शमशेरा….

बॉलिवूड अभिनेत्री आलिया भट्टने सोमवारी ती लवकरच आई होणार असल्याची माहिती दिली. ही बातमी समोर येताच कपूर आणि भट्ट कुटुंबात सेलिब्रेशनची तयारी सुरू झाली आहे. आलियाची आई सोनी राजदान, रणबीरची बहीण रिद्धिमा कपूर आणि करण जोहर यांच्यासह अनेक सेलिब्रिटींनी इंस्टाग्रामवर खास पोस्ट शेअर करून या जोडप्याचे अभिनंदन केले आहे.

करण जोहर आलियाला आपली मुलगी मानतो आणि ती आई बनल्याच्या बातमीने तो खूप भावूक झाला आहे. त्याचवेळी आजी नीतू कपूरही ही बातमी ऐकल्यानंतर खूप आनंदी दिसत आहेत. आलियाने पोस्ट शेअर केल्यानंतर पापाराझींनी नीतू कपूरला शुभेच्छा दिल्या, तेव्हा अभिनेत्री आश्चर्यचकित झाली. पापाराझींनी आजी झाल्याबद्दल अभिनंदन म्हटल्यावर नीतू जीने विचारले काय, कशाबद्दल अभिनंदन.

नंतर म्हणाली ‘जुग जुग जिओ’. यावर मजेशीर प्रतिक्रिया देताना नीतू म्हणाली – आता ‘जुग जुग जियो’ नाही, आता ‘शमशेरा’. थोड्याच वेळात नीतू कपूर हळू आवाजात म्हणाली, ‘मी आजी होणार आहे हे सगळ्या जगाला कसं कळलं.’ याला उत्तर देताना जेव्हा पापाराझींनी सांगितले की आलियाने सकाळीच तिच्या इन्स्टा पोस्टवर याची घोषणा केली होती तेव्हा नीतू आश्चर्यचकित झाली.

आलिया भट्टची आई सोनी राजदान हिनेही आजी बनण्याच्या वृत्तावर प्रतिक्रिया दिली आहे. अभिनेत्रीने इंस्टाग्रामवर पोस्ट करत लिहिले, ‘आम्हाला आमच्या गरजेपेक्षा जास्त मिळाले’. यासोबतच आपला आनंद व्यक्त करताना त्यांनी लिहिले, ‘सर्वोत्तम बातमी’. त्याचवेळी, रणबीरची बहीण रिद्धिमा साहनी कपूरनेही इन्स्टा स्टोरीवर पोस्ट शेअर केली.

आणि लिहिले, ‘माझ्या बाळांना बाळ होणार आहे, तुम्हा दोघांना खूप खूप प्रेम.’ आलियाला आपली मुलगी मानणारा करण जोहर ही बातमी ऐकून भावूक झाला. निर्माता आणि दिग्दर्शक करण जोहरने लिहिले, ‘माझे बाळ आई होणार आहे, मी माझ्या भावना व्यक्त करू शकत नाही. मी त्यांच्यासाठी खूप उत्सुक आहे.’

Leave a Reply

Your email address will not be published.