हॉ’ट पॉप स्टार सोबत निक जोनसला डान्स करताना पाहून प्रियंका भावनेच्या भरात म्हणाली तुला यासाठी मी…

प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास यांच्या जबरदस्त बाँडिंग आणि केमिस्ट्रीने जगाला वेड लावले आहे. दोघेही एकमेकांचे सर्वात मोठे चीअर लीडर आहेत आणि नेहमी एकमेकांना पाठिंबा देतात. आता तिच्या प्रिय पतीला बेली डान्स करताना पाहून प्रियांकाचा उत्साह पाहण्यासारखा आहे. निक जोनास सध्या ‘डान्सिंग विथ मायसेल्फ’ या डान्स रिअॅलिटी शोला जज करत आहे.

शोमध्ये निकच्या को-जज शकीराने त्याला बेली डान्स करण्याचे आव्हान दिले होते. शकीराने आधी निकला बेली डान्स कसा करायचा हे दाखवले. यानंतर निक जोनास शकीराच्या बेली डान्स मूव्ह्सची शानदार कॉपी करताना दिसत आहे. निकला बेली डान्स करताना पाहून सगळे हसायला लागतात. निक जोनासला बेली डान्स करताना पाहून त्याची प्रेमळ पत्नी प्रियांका चोप्रा खूप खूश झाली.

प्रियांकाने त्याला निकच्या बेली डान्ससाठी A गन दिले आहे. प्रियांकाने तिच्या इन्स्टाग्राम स्टोरीवर निकचा डान्सिंग व्हिडिओ शेअर केला आहे. निकच्या प्रयत्नासाठी त्याला ए देण्याबरोबरच, प्रियांकाने हसणारा आणि हार्ट इमोजी देखील तयार केला आहे. प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास अलीकडेच कामातून ब्रेक घेऊन सुट्टीचा आनंद घेण्यासाठी गेले होते.

https://www.instagram.com/reel/CfXEeial5PH/?utm_source=ig_web_copy_link

दोघांनी त्यांच्या बीच व्हेकेशनवर एकमेकांसोबत चांगला वेळ घालवला. प्रियांकाने व्हेकेशनचे अनेक फोटो फॅन्ससोबत शेअर केले होते, ज्यामध्ये निकसोबतची तिची रोमँ’टिक स्टाइल चाहत्यांना खूप आवडली होती. प्रियांका आणि निक यांचे एकमेकांवरील प्रेम खरोखरच उदाहरण बनले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.