‘हातात दारूचा ग्लास आणि म्हणाली कालची रात्र अतिशय…’ मौनी रॉयने रोमँ’टिक सुट्टीतील फोटोज शेअर उडवला हाहाकार..

टीव्ही आणि बॉलीवूडमध्ये आपला ठसा उमटवणारी अभिनेत्री मौनी रॉय लग्नानंतर तिच्या वैयक्तिक आयुष्याचा खूप आनंद घेत आहे. मौनी अनेकदा तिच्या व्हेकेशनचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. नुकतेच या कपलला एअरपोर्टवरही स्पॉट करण्यात आले. जिथे या जोडप्याने पापाराझींना हात धरून अनेक पोज दिल्या. मौनी आणि सूरज खूपच स्टायलिश लूकमध्ये दिसले.

मौनीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर या व्हेकेशनचे काही फोटो शेअर केले आहेत. या फोटोंमध्ये मौनीने बीचवर बसून एक किलर पोज दिली आहे. निळ्या रंगाच्या सॅटिन शर्टच्या ड्रेसमध्ये मौनी खूपच सुंदर दिसत आहे. मौनीने एक छोटीशी क्लिपही शेअर केली आहे, ज्यामध्ये समुद्रकिनारी बसलेल्या पती-पत्नीचे फक्त पाय दिसत आहेत. फोटोंवरूनच कळतं की मौनी किती रिलॅक्सेशन मोडमध्ये आहे.

मौनी या सुट्टीत वाचत असलेल्या पुस्तकातील काही ओळी तिने तिच्या पोस्टवर शेअर केल्या आहेत. मौनीने लिहिले – ‘जे योग्य आहे ते वाचा, मी इथे शेअर करत आहे. खूप चांगलं वागणं बंद कर, ते तुला मारून टाकू शकतं.’ यानंतर, अभिनेत्रीने जॉर्डन पीटरसनच्या पुस्तकातील काही ओळी लिहिल्या आणि म्हणाली की ‘जर तुम्हाला ते वाचता येत असेल तर कृपया ते वाचा’.

मौनीने पोस्टच्या शेवटी लिहिले- ‘कृपया हे वाचा किंवा यूट्यूबवर ऐका, याचा माझ्यासाठी खूप अर्थ आहे, आशा आहे की ते तुम्हालाही मदत करेल. तसेच कालची रात्र खूप गोड होती. मौनीच्या या पोस्टवर सेलिब्रिटींनीही प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. टीव्ही अभिनेत्री जिया मुस्तफाने लिहिले – ‘वाइन, वेव्हज अँड बुकोव्स्की’, या अभिनेत्री विद्या माळवदेने हार्ट इमोजीवर प्रतिक्रिया दिली.

अभिनेत्रीच्या या पोस्टवर चाहतेही प्रेम करत आहेत. एका यूजरने मौनीला ब्युटी आयकॉन म्हटले, तर दुसऱ्या यूजरने लिहिले- तू खूप सुंदर आहेस. मौनीचे चाहते या फोटोंवर जोरदार कमेंट करत आहेत. वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, मौनी अलीकडेच डान्स इंडिया डान्स लिटल मास्टर 5 मध्ये न्यायाधीशाची भूमिका साकारताना दिसली.

मौनी ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटातही दिसणार आहे. या चित्रपटात ती आलिया भट्ट, रणबीर कपूर आणि अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत स्क्रीन शेअर करताना दिसणार आहे. चाहत्यांना या चित्रपटाची अतिशय उत्सुकता आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.