‘माझ्यासाठी ती सर्वात जवळची होती आणि आहे…’ रणबीर कपूरने अनुष्कासोबतच्या नात्याबद्दल केले धक्कादायक विधान

अभिनेता रणबीर कपूर सध्या खूप चर्चेत आहे. याची लेडी प्रेयसी आलिया भट्टशी लग्न करण्यापासून ते त्याचा दीर्घकाळ चाललेला ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपट प्रदर्शित होईपर्यंत, अभिनेता विविध कारणांमुळे चर्चेत आहे. बॉलीवूडच्या अनेक प्रसिद्ध अभिनेत्री माधुरी दीक्षित, प्रियांका चोप्रा, दीपिका पदुकोण, सोनम कपूर, अनुष्का शर्मा आणि इतर अनेकांसोबत काम केल्यानंतर, ‘ब्रह्मास्त्र’ या अभिनेत्याने त्यांच्यापैकी एकाशी उत्तम केमिस्ट्री शेअर केल्याचे उघड होते.

आणि ती म्हणजे अभिनेत्री अनुष्का शर्मा. नुकत्याच झालेल्या एका मुलाखतीत रणबीर कपूरने अनुष्का शर्माबद्दल अनेक गोष्टी सांगितल्या. त्याच्या मते, अनुष्का अशी अभिनेत्री आहे जिच्याशी तो खूप जवळ आहे. रणबीरने सांगितले की ते खरे तर खूप जवळचे मित्र आहेत आणि अनेकदा एकमेकांना खूप त्रास देतात. सेटवर असतानाही ते भांडत राहतात.

तो म्हणाले की त्यांच्यात खूप चांगली सर्जनशील ऊर्जा देखील आहे. 2016 मध्ये अनुष्काने रणबीर कपूरशी जवळचे नाते का सामायिक केले यावर देखील तर्क केला आणि सांगितले की जेव्हा दोन लोक त्यांचे दुःखी वेळ एकत्र घालवतात तेव्हा ते जवळ येतात. रणबीर आणि अनुष्काने ‘बॉम्बे वेल्वेट’मध्ये काम केले होते, जो फ्लॉप ठरला होता.

यानंतर दोघांनी ‘ए दिल है मुश्किल’ चित्रपटात एकत्र काम केले, त्यानंतर ते एकमेकांच्या खूप जवळ आले आणि चांगले मित्र बनले. रणबीर कपूर त्याच्या ‘ब्रह्मास्त्र पार्ट वन: शिवा’ आणि ‘शमशेरा’ या चित्रपटांच्या लवकरच रिलीजची वाट पाहत आहे, तर अनुष्का शर्मा ‘चकडा एक्सप्रेस’मधून 4 वर्षांनंतर मोठ्या पडद्यावर परतत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.