पतीसोबत रोमँ’टिक वॅकॅशन एन्जॉय करताना दिली अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा, फोटोज समोर येताच होत आहेत वेगाने व्हायरल!

गॉर्जियस प्रियांका चोप्रा आणि हँडसम हंक निक जोनास हे चाहत्यांचे आवडते जोडपे आहेत. प्रियांका आणि निक एकमेकांवर प्रेमाचा वर्षाव करण्याची एकही संधी सोडत नाहीत. दोघांच्या रोमँ’टिक आणि मजबूत बाँडिंगने जगभरातील चाहते भुरळ घातली आहेत. प्रियांकाने आता पुन्हा एकदा तिचा प्रिय पती निक जोनासवर प्रेमाचा वर्षाव केला आहे.

प्रियांका सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्या चाहत्यांशी जोडलेली राहते आणि तिच्या आयुष्यातील प्रत्येक अपडेट चाहत्यांशी शेअर करते. अभिनेत्रीने आता तिच्या व्हेकेशनचे फोटो शेअर करून चाहत्यांना खास ट्रीट दिली आहे. होय, प्रियांका चोप्रा सध्या तिचा पती निकसोबत व्हेकेशन एन्जॉय करत आहे.

एका सुंदर ठिकाणी हे जोडपे एकमेकांसोबत चांगला वेळ घालवत आहेत. प्रियांकाने निकसोबतच्या तिच्या रोमँ’टिक बीच व्हेकेशनचे अनेक फोटो चाहत्यांसोबत शेअर केले आहेत. पहिल्या फोटोमध्ये प्रियांका निकला किस करताना दिसत आहे. दुसऱ्या फोटोमध्ये दोघेही यॉटवर सुंदर वेळ घालवताना दिसत आहेत.

एका व्हिडिओमध्ये प्रियंका बि”किनी घालून समुद्रात पोहताना दिसत आहे. प्रियांका आणि निकचे रोमँ’टिक व्हेकेशन एखाद्या सुंदर स्वप्नापेक्षा कमी नाही. अभिनेत्रीची पोस्ट पाहून तुम्ही अंदाज लावू शकता की प्रियांका आणि निक एकमेकांसोबत मस्त वेळ घालवत आहेत.

प्रियांकाच्या पोस्टवर आतापर्यंत 8 लाखांहून अधिक लाईक्स आले आहेत. कमेंट सेक्शनमध्ये या कपलच्या सिझलिंग केमिस्ट्रीचे कौतुक करताना चाहते थकत नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.