मलायका अर्जुनचा झाला साखरपुडा! मालायकाने फोटो शेअर करून केले चाहत्यांना थक्क..

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा तिच्या फिटनेससाठी ओळखली जाते. सोशल मीडियावर ती अनेकदा तिचे उत्तम फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. अभिनेता अर्जुन कपूरसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दलही ती खूप बोलकी आहे. मलायका अर्जुन अनेकदा एकाच वेळी अनेक ठिकाणी स्पॉट केली जाते. सध्या दोघेही पॅरिसमध्ये आहेत. तिथे दोघेही व्हेकेशन एन्जॉय करत आहेत.

अर्जुन कपूर त्याचा 36 वा वाढदिवस साजरा करत आहे. दरम्यान, मलायकाने तिचा खास फोटो शेअर करून तिच्या चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले आहे. मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांच्या नात्याबद्दल चाहत्यांना आधीच माहिती आहे. पण मलायकाने एक फोटो शेअर केला आहे, जो पाहून चाहते अनेक प्रकारचे अंदाज लावत आहेत.

हा फोटो मलायकाने तिच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे. मलायकाने शेअर केलेल्या फोटोत लिहिले आहे निर्णय… या फोटोमध्ये मलायका जणू ती कपाळावर सिंदूर भरत असल्याचे दिसत आहे. याशिवाय मलायकाने आणखी एक फोटो शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती दोन्ही हातांनी हार्ट शेप बनवत आहे.

मलायकाचे हे फोटो पाहून चाहत्यांना अंदाज येत आहे की तिने गुपचूप एंगेजमेंट केली आहे. दोघांचे लग्न झाले आहे की काय, असा अंदाज काही जण लावत आहेत. दोघेही पॅरिसमध्ये असल्याने चाहते हे अंदाज लावत आहेत. मलायकाचा फोटो अशा प्रकारे शेअर केल्याने लोकांच्या संशयाला बळ मिळते.

मलायका अरोराचे लग्न अभिनेता अरबाज खानसोबत 1998 मध्ये झाले होते. जरी दोघांचे लग्न 19 वर्षे टिकले. यानंतर 2017 मध्ये दोघांचा घटस्फो’ट झाला. त्यांच्या घटस्फो’टाची बातमी ऐकून चाहते आश्चर्यचकित झाले. दोघांना एक मुलगाही आहे. अरहान खान असे मुलाचे नाव आहे. मलायका एका रिअॅलिटी शोमध्ये म्हणाली होती की, तिचा मुलगा तिला आई नाही तर ब्रो म्हणतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.