चंदू चाईवला खऱ्या आयुष्यात आहे करोडोंचा मलिक, घर बघूनच उडतील होश!

कपिल शर्मा शोने कपिल शर्माला केवळ लोकप्रियच केले नाही तर त्याच्याशिवाय अनेक चेहऱ्यांना काम आणि ओळखही दिली आहे. या कलाकारांपैकी एक म्हणजे कपिलचा चांगला मित्र चंदन प्रभाकर उर्फ चंदू चायवाला. चंदन सध्या कपिल शर्माच्या टीमसोबत कॅनडा टूरवर आहे. सहलीदरम्यान ‘चंदू चायवाला’च्या ब्रँडेड कपड्यांनी सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. यानंतर काय, लोक चंदूच्या घरी पोहोचले. या बहाण्याने चंदनच्या घरचीही झलक पाहायला मिळते.

द ग्रेट इंडियन लाफ्टर चॅलेंजमध्ये कपिलसोबत चंदन प्रभाकरने टेलिव्हिजनच्या जगात प्रवेश केला. या शोचा विजेता कपिल शर्मा आणि चंदन उपविजेता ठरला. चंदनने शो जिंकला नाही, पण कपिल शर्मा शोमध्ये ‘चंदू चायवाला’ बनून सर्वांची मने जिंकली. मूळचे पंजाबचे असलेले चंदन प्रभाकर आपल्या कौशल्य आणि मेहनतीच्या जोरावर पुढे गेले आणि आज मुंबईत एका आलिशान घराचे मालक आहेत.

चंदन अनेकदा त्याच्या आलिशान घराचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असतो. तुमच्यापैकी काहींना माहित असेल की चंदनच्या अपार्टमेंटची गणना मुंबईतील सर्वात महागड्या अपार्टमेंटमध्ये केली जाते. कॉमेडियनच्या घराचे जिवंत स्वरूप किती मोठे आणि आलिशान आहे ते फोटोंमध्ये तुम्ही पाहू शकता. घरात उपस्थित असलेले प्रत्येक फर्निचर उत्कृष्ट आणि भव्य लुक देते. झुंबरापासून ते डायनिंग टेबलपर्यंत सर्व काही खास शैलीत तयार करण्यात आले आहे.

https://www.instagram.com/tv/CeEB17njmEk/?utm_source=ig_web_copy_link

चंदन प्रभाकरच्या इंस्टाग्रामवरील व्हिडिओमध्ये घराची सुंदर बाल्कनी पाहायला मिळते. बाल्कनीतून मुंबई शहराचे भव्य दृश्य दिसते. बाल्कनीतून मायानगरीचे दर्शन घेतल्यानंतर क्वचितच कोणी असेल ज्याने अशा बाल्कनीत जाण्याचे स्वप्न पाहिले नसेल. चंदन प्रभाकरचे घर पाहिल्यानंतर त्याची किंमत सांगणेही कठीण आहे. पण हो हे नक्कीच म्हणता येईल की त्याने कमी वेळात खूप काही मिळवलं आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.