अतिशय रोमँ’टिक पद्धतीने मलायका आरोराने अर्जुन कपूरचा वाढदिवस केला साजरा, पॅरिसमध्ये दोघांनीच…

पॅरिससारख्या सुंदर ठिकाणी वाढदिवस साजरा करण्याची मजाच वेगळी आहे. हे सामान्य लोकांसाठी स्वप्नापेक्षा कमी नाही परंतु बॉलीवूड सेलेब्रिटीसाठी ही काही मोठी बाब नाही. बॉलीवूड अभिनेता अर्जुन कपूरचा 37 वा वाढदिवसही तितकाच स्वप्नवत होता. 26 जून रोजी अर्जुन कपूरने पॅरिसमध्ये त्याची लेडी प्रेयसी मलायका अरोरासोबत रोमँ’टिक शैलीत वाढदिवस साजरा केला.

मलायका अरोराने तिच्या प्रिय जोडीदार अर्जुन कपूरच्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनची एक झलक चाहत्यांसह शेअर केली आहे. बर्थडे सेलिब्रेशनच्या फोटोंमध्ये मलायका आणि अर्जुन दोघेही पांढऱ्या रंगाच्या पोशाखात एकमेकांसोबत जुळलेले दिसत आहेत.

अर्जुन कपूरच्या वाढदिवसानिमित्त अभिनेत्यासोबत जुळे होण्यासोबतच मलायकाने अनेक स्वादिष्ट पदार्थांचा आस्वादही घेतला. कपलच्या समोरच्या टेबलावर बर्गर आणि फ्राईज ठेवले आहेत, जे पाहून कोणाच्याही तोंडाला पाणी सुटू शकते.

एका फोटोमध्ये अर्जुन कपूर त्याच्या बर्गरचा आस्वाद घेताना दिसत आहे. फिटनेस फ्रीक मलायका देखील अर्जुन कपूरच्या वाढदिवसाला फ्रेंच फ्राई खाण्यापासून स्वतःला रोखू शकली नाही. पांढरा क्रॉप शर्ट आणि काळ्या सनग्लासेसमध्ये मलायकाचा स्वॅग आणि चार्म पाहण्यासारखे आहे. पांढऱ्या शर्ट आणि काळ्या सनग्लासेसमध्ये अर्जुनही मस्त दिसत आहे.

अर्जुन कपूरच्या गोड आणि साध्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनचे फोटो शेअर करताना मलायकाने कॅप्शनमध्ये लिहिले – रविवार आणि वाढदिवसही. ब्रंच केले आहे. मलायकाने अर्जुन कपूरचा वाढदिवस खरोखरच संस्मरणीय बनवला आहे. एकमेकींबद्दलची सिझलिंग केमिस्ट्री आणि प्रेम चाहत्यांना कपल गोल देत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.