‘आता मी आजोबा बनणार..’ महेश भट्टने फोटो शेअर करत दिली गोड बातमी, लग्नाच्या दोन महिन्यानंतर आलीया रणबीर आता….

कपूर आणि भट्ट कुटुंबासाठी हा आनंदाचा काळ आहे, कारण या वर्षी एप्रिलमध्ये लग्नबंधनात अडकलेले रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट त्यांच्या पहिल्या मुलाची अपेक्षा करत आहेत. आज म्हणजेच 27 जून 2022 रोजी आलियाने तिच्या हॉस्पिटलमधील अल्ट्रासाऊंडच्या छायाचित्रासह तिच्या गरोदरपणाची गोड बातमी सोशल मीडियावर शेअर केली.

आता अभिनेत्रीच्या प्रेग्नेंसीवर तिचे वडील महेश भट्ट आणि बहीण शाहीन भट्ट यांची प्रतिक्रिया समोर आली आहे. त्याबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगतो. सर्वप्रथम, आलियाने हॉस्पिटलमधून पती रणबीरसोबतचा फोटो शेअर करत लिहिले की, “आमचे बाळ लवकरच येत आहे.” यानंतर आलियाची आई सोनी राजदान हिने ‘हिंदुस्तान टाईम्स’शी बोलताना या बातमीला दुजोरा दिला आणि सांगितले की, ती खूप आनंदी आहे,

कारण तिची मुलगी आलिया भट्टने रणबीर कपूरसोबत तिच्या पहिल्या मुलाची अपेक्षा करत असल्याचे सांगितले आहे. ती म्हणाला, “आम्ही खूप आनंदी आणि भारावून गेलो आहोत. ते व्यक्त करायला माझ्याकडे शब्द नाहीत. मी रणबीर आणि आलिया आणि आपल्या सर्वांसाठी खूप आनंदी आहे. या जगात दुसरे जीवन आणण्यापेक्षा मोठे किंवा खोल काहीही नाही.”

आता, आलियाचे वडील महेश भट्ट यांनी ETimes शी संवाद साधला आणि कुटुंबात नवीन जोडल्याबद्दल आनंद व्यक्त केला. तो म्हणाला, “अहो, माझ्या बाळाला बाळ होणार आहे! मी रणबीर आणि आलियासाठी खूप आनंदी आहे. आमचा ‘वंश’ मोठा झाला आहे आणि आता मला माझ्या आयुष्यातील सर्वात महत्त्वाच्या भूमिकेसाठी, नानाजीच्या भूमिकेसाठी तयारी करायची आहे.

ही एक भव्य सुरुवात होणार आहे.” त्याचवेळी आलीयाची बहीण शाहीन भट्टने तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवरून बहीण आलिया आणि जीजू रणबीरचा फोटो शेअर करताना ‘मॉम अँड डॅड’ लिहून या बातमीवर आनंद व्यक्त केला आहे. 14 एप्रिल रोजी त्यांच्या वांद्रे येथील घरी एका खाजगी समारंभात गुपचूप पद्धतीने लग्न झाल्यानंतर दोन महिन्यांनी आलिया गरोदर असल्याची चांगली बातमी आली.

याआधी गेल्या आठवड्यात रणबीरने ‘शमशेरा’ चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान जाताना एका बाळाकडे इशारा केला होता. लग्नानंतर अजून किती काम करणार असे विचारले असता तो म्हणाला, “मला खूप काम करायचे आहे सर.आता मला कुटुंब घडवायचे आहे, त्यांच्यासाठी काम करायचे आहे.आधी मी स्वतःसाठी काम करतोय.”

लग्नानंतरच्या आयुष्याविषयी बोलताना रणबीर पुढे म्हणाला, “मी चित्रपटांमध्ये म्हणायचो की ‘लग्न म्हणजे मरेपर्यंत मसूर-तांदूळ आणि जीवनात थोडेसे तंगडी कबाब, हक्का नूडल्स’ असेच असते. पण बॉस, नंतर आयुष्याचा अनुभव, मी म्हणेन, दाल-भात सर्वोत्तम आहे.

आलिया मेरी दाल-चावल में तडका है, अच्छा है, प्याज है, सब कुछ है. मी यापेक्षा चांगला जोडीदार मागू शकत नाही. ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाच्या प्रमोशनपूर्वी आलिया आणि तो लवकरच सुट्टीवर जाणार असल्याचेही रणबीरने उघड केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.