फराह खानच्या मांडीत बसने अभिषेक बच्चनला पडले महागात, बदला घेणासाठी…

भारतीय चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध आणि यशस्वी चित्रपट निर्माती-कोरियोग्राफर फराह खानला आजच्या काळात ओळखीची गरज नाही. चित्रपट निर्माते सध्या सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहेत. तसेच, ती तिच्या मजेदार पोस्ट्सद्वारे चाहत्यांचे मनोरंजन करताना दिसत आहे. या एपिसोडमध्ये फराहच्या लेटेस्ट पोस्टला जबरदस्त लाइमलाइट मिळत आहे.

ज्यामध्ये ती अभिनेता अभिषेक बच्चनला दत्तक घेतल्यानंतरची स्थिती सांगताना दिसत आहे. वास्तविक, फराह इन्स्टा पोस्टने करणच्या पार्टीचा एक फोटो शेअर केला आहे जो खूप व्हायरल होत आहे. फराहने दोन फोटो शेअर केले आहेत. पहिल्या फोटोमध्ये अभिषेक बच्चन फराहच्या मांडीवर बसलेला दिसतो आणि फराहने त्याला पकडले आहे.

त्यांच्यासोबत करण जोहरही दिसत आहे. त्याचवेळी, दुसऱ्या फोटोमध्ये फराहने तिच्या पायाचा एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये पायाला सूज आली आहे. फराह आईस बॅग घेऊन ट्रेनिंग करताना दिसत आहे. फोटो शेअर करत फराहने लिहिले की, ‘अभिषेकने मला त्याचे प्रेम खूप वेगळ्या पद्धतीने दाखवले आहे, पण त्यासोबत त्याने काही वाईट गोष्टीही आणल्या आहेत.

लव्ह यू टू ज्युनियर, मी तुझ्या मांडीवर बसेपर्यंत थांब.” फराह खानच्या या पोस्टवर अभिषेक बच्चननेही प्रतिक्रिया दिली आहे. अभिषेकने लिहिले, ‘हा हा हा. माझ्यावर आरोप करू नको. तुझे वय बघ.’ यावर फराहने लिहिले, ‘मी वाट पाहत आहे, ते तुला परत देण्याची.’ आम्ही आपल्याला सांगतो, 25 मे रोजी करण जोहरच्या वाढदिवसाची पार्टी होती. या पार्टीत संपूर्ण बॉलिवूड सहभागी झाले होते.

फराहच्या या पोस्टवर सोशल मीडिया यूजर्सही खूप मजा घेत आहेत. एका यूजरने कमेंट करत ‘भविष्यात असे करण्यापूर्वी काळजी घ्या’ असे लिहिले आहे. दुसर्‍याने लिहिले, ‘मला वाटले की तुझा पायच असा आहे.’ तर दुसरा लिहितो, ‘अभिषेकच्या वतीने क्षमस्व.’ बाकीचे वापरकर्ते हसत हसत इमोजी मारताना आणि टाकतानाही दिसले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.