कुटुंबासह सुट्टी एन्जॉय करतानाच फोटो शेअर करून शाहिद कपूर म्हणाला…

शाहिद कपूर सध्या आपल्या कुटुंबासोबत स्वित्झर्लंडमध्ये सुट्टीचा आनंद घेत आहे. पर्वत आणि निसर्गाच्या मधोमध शाहिद आणि मीराची छायाचित्रे त्यांच्या छान सुट्टीची कहाणी सांगत आहेत. पर्वत आणि निसर्गाचे खूप फोटो शेअर केले. आता मीराने स्वित्झर्लंडमधील रेल्वे ट्रॅकचा एक फोटो शेअर करून आयुष्यावरील एक कोट शेअर केला आहे.

उबदार कपडे परिधान करून स्वित्झर्लंडमध्ये रेल्वे ट्रॅकजवळ उभी असलेली मीराने तिचा फोटो शेअर केला आणि लिहिले – ‘आयुष्य हे रेल्वे ट्रॅकसारखे आहे’. मीरावर स्वित्झर्लंडच्या सुंदर मैदानांचा प्रभाव असल्याचे दिसते. त्याचा मेव्हणा ईशान खट्टरने आपल्या वहिनीचा हा कोट एन्जॉय केला आहे. ईशानने लिहिले- ‘व्वा काय शेर आहे, तू चमत्कार केला आहेस.’

फोटोच्या या एपिसोडमध्ये त्याने हिरवेगार पर्वत आणि बर्फाच्छादित शिखरांचे फोटोही दाखवले आहेत. त्याचवेळी शाहिद मस्तीच्या मूडमध्ये दिसला. त्याने स्वतःचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तो ट्रॅकवर चालताना दिसत आहे. निळ्याशार आकाशात त्यांच्या मागे उडणारे ढग, डोंगराच्या मधोमध बनवलेले रस्त्यांचे सुंदर दृश्य मन जिंकेल.

शाहिद आणि मीराचे हे व्हेकेशनचे फोटो पाहून कोणाच्याही मनाला सुट्टीवर जाण्याचा मोह व्हावा. मीराने यापूर्वी इटालियन रेस्टॉरंट सेंट. मॉरिट्झसोबतच्या डिनर डेटचे फोटो शेअर केले आहेत. तेथील खाद्यपदार्थ आणि सजावटीचे फोटो शेअर करून त्यांनी रेस्टॉरंटचे कौतुक केले.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर शाहिद कपूर शेवटचा चित्रपट जर्सीमध्ये दिसला होता. यामध्ये तो मृणाल ठाकूरसोबत क्रिकेटरच्या भूमिकेत दिसला होता. या चित्रपटात शाहिदचे वडील अभिनेता पंकज कपूर यांचीही महत्त्वाची भूमिका होती. लवकरच शाहिद राशी खन्नासोबत फेक या वेब सीरिजमध्ये दिसणार आहे. याशिवाय अली अब्बास जफरचा चित्रपटही त्याच्याकडे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.