45 वर्षाची मल्लिका शेरावत अजूनही आहे अतिशय सुंदर आणि बोल्ड, चाहत्यांनी काढली इमरान हशमीची आठवण..

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री मल्लिका शेरावत. ती बॉलिवूडमधील बो’ल्ड आणि हॉ’ट अभिनेत्रींपैकी एक आहे. मल्लिका केवळ पडद्यावरच नाही तर खऱ्या आयुष्यातही खूप बो’ल्ड आहे. ती अनेकदा तिचे हॉ’ट आणि बो’ल्ड फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करून चाहत्यांचे होश उडवते. दरम्यान, मल्लिकाच्या एका व्हिडिओने इंटरनेटवर खळबळ उडवून दिली आहे. या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री तिच्या बिकिनी अवताराने सर्वांचे होश उडवत आहे.

मल्लिका शेरावतने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा एक बो’ल्ड व्हिडिओ पोस्ट केला आहे. या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री बिकिनी घालून पूलचे पाणी पेटवताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, मल्लिका लहान गोल आकाराच्या पूलमध्ये पांढरा आणि गुलाबी रंगाची बिकिनी घालून मजा करताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये तुम्ही बघू शकता की, मल्लिका आधी तिचे केस मोकळे करते आणि नंतर केस हलवत नाचू लागते.

त्याचबरोबर ती तिच्या चष्म्यासह स्टाईलही देत आहे. या व्हिडीओमध्ये मल्लिकाचा बो’ल्डनेस पाहायला मिळत आहे. मल्लिकाचा हा व्हिडीओ चाहत्यांना खूप आवडला आहे. त्याचबरोबर हा व्हिडिओ आतापर्यंत अनेकदा पाहिला गेला आहे. त्याचवेळी, यावर कमेंट केल्याने चाहते त्याच्याकडे तीव्रतेने पाहत आहेत. यावर अनेक यजुर इमरान हाश्मीचे नाव घेऊन त्याच्यावर कमेंट करत आहेत, तर काहींनी तीने पाणी पेटवल्याचे सांगितले.

https://www.instagram.com/reel/CfOOZwOK2nf/?utm_source=ig_web_copy_link

मल्लिका शेरावतच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, मल्लिका शेरावत गेल्या वर्षी प्रदर्शित झालेल्या ‘नकाब’ या वेब सीरिजमध्ये दिसली होती. तीची वेब सिरीज एमएक्स प्लेयरवर रिलीज झाली होती. मल्लिका या वेब सीरिजमुळे चर्चेत होती कारण तिने यात अभिनेत्री ईशा गुप्तासोबत काही इंटिमेट सीन्स दिले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.