पतीसोबत फिरायला गेलेली अभिनेत्री इशा गुप्ताने असा व्हिडीओ केला शेअर की चाहत्यांना फुटला घाम…

बाबा निराला यांच्या ‘आश्रमात’ गेलेली ईशा गुप्ता तिच्या नव्या व्हिडीओने चाहत्यांच्या मनात आग लावत आहे, हा व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये बिकिनी घातलेली ईशा गुप्ता समुद्र किनाऱ्यावर अशा प्रकारे कि’स करत आहे की, तिचा व्हिडिओ पाहून लोकांचे हृदय हेलावले जात आहे.

हॉ’टनेसची प्रत्येक मर्यादा ओलांडणारी ईशा गुप्ता या व्हिडिओमध्ये बीचवर फिरताना दिसत आहे. या व्हिडीओमध्ये अभिनेत्री बिकिनी घालून अशा प्रकारे फिरत आहे की तिची एक झलक पाहून चाहते धुंद झाले आहेत. यानंतर अभिनेत्री कॅमेऱ्याच्या इतक्या जवळ जाऊन चाहत्यांशी संवाद साधते आणि हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला.

व्हिडिओमध्ये ईशा गुप्ता गडद केशरी रंगाची बिकिनी घालून बीचवर फिरताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री खूप चालते आणि नंतर कॅमेऱ्याजवळ येते आणि प्रेक्षकांना चुंबन देते. ईशा गुप्ताचा हा सुपर हॉट व्हिडिओ पाहून चाहत्यांना घाम फुटला आहे. लूकबद्दल बोलायचे झाले तर ईशाने कॅप घातली आहे आणि तिचे केस खुले ठेवले आहेत.

हा व्हिडिओ ईशा गुप्ताने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे. अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले- ‘सनशाईन.’ ईशा गुप्ता सध्या तिचा बॉयफ्रेंड मॅन्युएल कॅम्पस ग्वालरसोबत लॉस वेगासमध्ये आहे. जिथे अभिनेत्री हॉलिडे एन्जॉय करत आहे. तिथून अभिनेत्रीने तिचा हा व्हिडिओ शेअर केला आहे.

https://www.instagram.com/reel/CfQZgstDhq6/?utm_source=ig_web_copy_link

ईशा गुप्ता शेवटची वेब सीरिज ‘आश्रम 3’ मध्ये दिसली होती. या वेब सीरिजमध्ये ईशा गुप्ताने बाबा निरालासोबत इतका हॉ’ट आणि इं’टिमेट डान्स केला की लोक तिच्यासाठी वेडे झाले. या वेब सीरिजचा तिसरा भाग सुपरहिट झाल्यानंतर आता चौथ्या सीझनचा टीझरही रिलीज करण्यात आला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.