पॅरिसमध्ये सुट्टी इंजिय करत अतिशय रोमँ’टिक झाले अर्जुन मलायका, पहा….

प्रेमात वय हा फक्त एक आकडा असतो असे म्हणतात. अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा हे वाक्य अगदी खरे करतात. दोघांमध्ये 12 वर्षांचा फरक असला तरी त्यांची केमिस्ट्री कॉलेजप्रेमींना आवडेल अशी आहे. अर्जुन दरवर्षी त्याचा खास दिवस त्याची प्रेयसी मलायकासोबत साजरा करतो. अशा परिस्थितीत अभिनेता त्याचा 36 वा वाढदिवस साजरा करण्यासाठी त्याची गर्लफ्रेंड मलायकासोबत पॅरिसला गेला आहे. नुकतेच अर्जुनने आपल्या लेडीलव्हची एक झलक शेअर केली आणि ती सोशल मीडियावर शेअर केली.

24 जून 2022 रोजी, अर्जुन कपूरने त्याच्या इन्स्टा स्टोरीवर मलायकाचा एक ब्लॅक अँड व्हाइट फोटो शेअर केला, जो अभिनेत्याने गुप्तपणे घेतला आहे. फोटो पाहून अभिनेत्री बॅग खरेदी करत असल्याचे दिसते. ती समोरच्या टेबलावर ठेवलेल्या पिशवीकडेही पाहत आहे आणि पार्श्वभूमीत अनेक पिशव्याही दिसत आहेत. मलायका तिच्या कॅपमध्ये आणि तिच्या स्टायलिश अवतारमध्ये जबरदस्त दिसत आहे.

फोटो शेअर करताना अर्जुनने त्याच्या लेडीलव्हला टॅग केले आणि लिहिले, “स्पॉटेड”. त्याचवेळी मलायका अरोरानेही तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर अर्जुनचा एक फोटो शेअर केला आहे आणि त्याचे वर्णन ‘स्कीनी’ असे केले आहे. उशीर न करता अर्जुनने आपल्या लेडीलव्हची पोस्ट पुन्हा शेअर केली आणि सांगितले की, मलायकाने चांगले फोटो क्लिक करण्यासाठी मास्टर्स केले आहेत. अर्जुन म्हणाला, “अखेर त्याने चांगले फोटो काढण्याची कला पार पाडली आहे.”

अर्जुन कपूरने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर मलायका अरोरासोबतचे अनेक फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये दोघेही रोमँ’टिक होताना दिसत आहेत. समोर आलेल्या फोटोंमध्ये अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा आयफेल टॉवरसोबत रोमँ’टिक पोज देताना दिसत आहेत. छायाचित्रांमध्ये अर्जुन हिरवा हाफ टी-शर्ट आणि कॅप घातलेला दिसत आहे, तर मलायका पांढऱ्या बाथरोबमध्ये दिसत आहे.

दोघांचे फोटो चाहत्यांना खूप आवडत आहेत. अर्जुन आणि मलायका यांच्यातील ही केमिस्ट्री त्यांच्या चाहत्यांसाठी प्रेरणादायी नाही. अर्जुन कपूरच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अभिनेता लवकरच ‘एक व्हिलन 2’ आणि ‘लेडी किलर’मध्ये दिसणार आहे. त्याचबरोबर मलायका अरोरा फिटनेस आणि आरोग्यावर पुस्तक लिहिण्याच्या तयारीत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.