लंडनमध्ये संपुर्ण कुटुंबासोबत एन्जॉय करताना दिसली करीना कपूर, छोट्या नावाबने वेधले सर्वांचे लक्ष!

करीना कपूर खानने अलीकडेच सांगितले की ती कौटुंबिक सुट्टीसाठी यूकेमध्ये आहे. आता एका नवीन चित्रात करीना तिच्या कुटुंबासोबत डिनर करताना दिसत आहे. या डिनरमध्ये पती सैफ अली खानसोबत दोन्ही मुले – तैमूर अली खान आणि जहांगीर अली खान देखील दिसले. करिनाची मावशी रीमा जैन, चुलत भाऊ अरमान जैन आणि त्याची पत्नी अनिसा मल्होत्रा जैन देखील फोटोंमध्ये दिसत आहेत.

अनिसाने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरून हे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. या डिनरची छायाचित्रे त्यांनी इंग्लंडचा ध्वज आणि हार्ट इमोजीसह शेअर केली. फोटोंमध्ये, करिनाने कॅज्युअल टी-शर्ट, जीन्ससह कॅप घातली आहे आणि तिने धाकटा मुलगा जहांगीर उर्फ जेहला तिच्या मांडीवर घेतले आहे. तर सैफ अली खान काळ्या रंगाचा टी-शर्ट घालून खुर्चीवर आरामात बसला आहे.

या फोटोत तैमूर रीमा जैनसोबत उभा आहे. त्याच्या टी-शर्टवर ‘बिग ब्रदर’ लिहिलेले आहे, तर जेहच्या टी-शर्टवर ‘बेस्ट ब्रदर’ लिहिलेले दिसते. दोन्ही भावांच्या टी-शर्टवरील हे मॅचिंग कोट्स चाहत्यांना खूप आवडले आहेत. अरमान आणि अनिसा पांढऱ्या पोशाखात करिनाच्या शेजारी उभे आहेत.

आजकाल, करीना तिच्या कामातून ब्रेक घेऊन यूकेमध्ये सुट्टीचा आनंद घेत आहे आणि तिथून तिने लोकप्रिय ब्रिटीश रेस्टॉरंट ‘प्रेट’मध्ये कॉफी पीत असतानाचा एक फोटो देखील शेअर केला आहे. फोटोला कॅप्शन देताना त्याने लिहिले, “तुझ्यासाठी दोन वर्षे वाट पाहिली आहे बाळा.” करीना लवकरच आमिर खानसोबत ‘लाल सिंह चड्ढा’ या चित्रपटात मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे.

यानंतरतीचा पुढचा चित्रपट ‘द डिव्होशन ऑफ सस्पेक्ट एक्स’ असेल, ज्याचे शूट त्याने काही काळापूर्वी पूर्ण केले आहे. ‘द डिव्होशन ऑफ सस्पेक्ट एक्स’मध्ये करिनासोबत जयदीप अहलावत आणि विजय वर्माही महत्त्वाच्या भूमिकेत आहेत. या चित्रपटातून करिनाचे ओटीटी पदार्पण देखील होणार आहे.

द डिव्होशन ऑफ सस्पेक्ट एक्स हा सुजॉय घोष दिग्दर्शित सस्पेन्स थ्रिलर चित्रपट आहे. नुकत्याच झालेल्या एका मुलाखतीत करीनाच्या भूमिकेचे वर्णन करताना, तिचा कॉस्टार जयदीप अहलावत म्हणाला की तिला पाहून चाहते आश्चर्यचकित होतील.1

Leave a Reply

Your email address will not be published.