अमेरिकेत भारतीय वस्तूंचा बाजार मांडून बसली प्रियांका चोप्रा, सोना नावाने नवीन व्यवसायाला केली सुरुवात..

प्रियांका चोप्राचा बॉलिवूड ते हॉलिवूड हा प्रवास खरोखरच प्रेरणादायी आहे. तीने ज्या प्रकारे स्वत:चे नाव कमावले ते सर्वांसाठी प्रेरणादायी कथा आहे. अभिनेत्री असण्यासोबतच ती गायिका, मॉडेल, समाजसेवी आणि उद्योजक देखील आहे.

हेअर स्टाइलिंग ब्रँड व्यतिरिक्त, ती ‘सोना’ या भारतीय रेस्टॉरंटची निर्माती देखील आहे. आता त्यालाच पुढे नेत त्यांनी अमेरिकेतच ‘सोना होम’ नावाने होमवेअर लाइन आणि व्यवसाय सुरू केला आहे. तीने आपल्या सोशल मीडिया हँडलवर बातमी जाहीर केली.

इतकंच नाही तर भारतातून अमेरिकेत येऊन इथे आपलं दुसरं घर बनवणं किती आव्हानात्मक होतं, हेही तिने व्यक्त केलं. प्रियांकाने तिच्या इंस्टाग्राम पेजवर एक व्हिडिओ रिलीज केला ज्यामध्ये ती सोना होमचे सह-संस्थापक मनीष गोयलसोबत तिची होमवेअर लाइन दाखवते.

व्हिडिओमध्ये PeeCee भारतीय संस्कृती आणि इतर परंपरांबद्दल बोलत आहे. व्हिडिओ शेअर करताना अभिनेत्रीने लिहिले की, ‘सोना होमची ओळख करून देताना मला अभिमान वाटतो. भारतातून येऊन अमेरिकेला माझे दुसरे घर बनवणे आव्हानात्मक होते, पण मेरीने मला अशा ठिकाणी नेले जिथे मला इतर कुटुंब आणि मित्र सापडले.

ब्रँडचे काही फोटो शेअर करत प्रियांकाने लिहिले, ‘मला अभिमान आहे की आम्ही सोना होम बनवले. व्हायब्रंट डिझाइन माझा सुंदर भारत प्रतिबिंबित करते. आम्हाला आशा आहे की सोना होम तुम्हाला वेळेत परत घेऊन जाईल. संपूर्ण संग्रह खरेदीसाठी उपलब्ध आहे.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर प्रियांका चोप्राचे शेड्यूल सध्या व्यस्त आहे. अलीकडेच त्याने रुसो ब्रदर्स निर्मित सिटाडेल या आगामी वेबसिरीजचे शूटिंग पूर्ण केले आहे. यानंतर ती ‘इट्स ऑल कमिंग बॅक टू मी’ आणि ‘जी ले जरा’ या बॉलिवूड चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.